• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Collection For S60v3 - 240x320!

hailua_8

Super V.I.P

Bộ game dành cho S60v3 với 240x320 screen, danh sách bao gồm:
3D Need for Drifting
3D Pedrosa GP
3D Real Billiards
3D Street Racing
3D Bigfoot Racing
3D Moto Racing
3D Formula Racing
3D Guns Wheels Madheads 2
3D Rally Evolution
Battle of Chibi
Brave Man
Bricks of Egypt
Burnout
Butterfly Vegas Backgammon Deluxe
Creatures of the Deep 3D
Cyber Elk
Dance Star Studio Volume 1
Dark World 2
DiRT Colin McRae
Fast and Furious Streets 3D
Fifa 2009
Fifa Street 3
Formula Firestorm
HeadGun
Marksman Shooting
Mechanismo
Mekamorf
Moto Cross 3D
Need For Speed Undercover 2D
Neetu the Monster Killer
PacMan Pinball 2
Spy Mission
Star Wars Battle above Coruscant
Star Wars The Force Unleashed
Tennis Smash Out Turkce
The Simpsons 2
Tomb Raider Underworld 3D
Zum Zum

Tải về tại đây.

phananhvusv

Sao ngày càng có nhiều người up game theo kiểu 1 gói như vậy nhỉ? Nó chỉ có cái ưu điểm duy nhất là...liệt kê các game ra thôi! Nhược điểm là chẳng ai tải về rồi cài đặt hết cái đống game đó đâu, tại vì người ta chỉ thích một vài game trong đó thì down về rồi phải lọc lại nữa, nói chung không ai muốn down 1 nùi rồi chỉ chơi 1 game đâu!
Xin lỗi bạn, tính tôi thẳng thắn nên nói sự thật thôi!

TieuQuanGia

Sao ngày càng có nhiều người up game theo kiểu 1 gói như vậy nhỉ? Nó chỉ có cái ưu điểm duy nhất là...liệt kê các game ra thôi! Nhược điểm là chẳng ai tải về rồi cài đặt hết cái đống game đó đâu, tại vì người ta chỉ thích một vài game trong đó thì down về rồi phải lọc lại nữa, nói chung không ai muốn down 1 nùi rồi chỉ chơi 1 game đâu!

Mình thấy bạn cũng ko nên đi từng topic rùi bắt lỗi này nọ đâu. Bài này ko vi phạm lỗi gì cả, hình ảnh minh họa đầy đủ, do là tổng hợp nên ko thể ghi chú cụ thễ, đó là chuyện đương nhiên. Bạn ko down, bạn ko chơi nhưng sẽ có người khác down về chơi. Bạn nghĩ sao khi game bạn post lên bị người khác nói " ko ai muốn down về chơi"

8375600

vậy xin lỗi bạn đã đóng góp được game nào ra hồn chưa ?
thanks chủ nhà, đang down test thử

ngovandang

hic phần mềm chơi thử file jar trên pc của mình đã bị bạn nói chả ra gì rồi không ngờ vẫn còn vào đây để xoi mói bó tay!!!

dientu90

Posted via Mobile Devicesao lam thằng cụ non thế khong biết