• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games pack - Tổng hợp những trò chơi hay nhất, đồ họa đẹp nhất cho Symbian s60v5

thainguu

Vọc máy đồng nghĩa với việc chơi các trò chơi trên máy, hiểu được điều này mình đã tổng hợp lại những trò chơi dành cho Symbian s60v5, yên tâm là đều đã được test kỹ càng trên máy của mình và tất cả đều được tùy biến phù hợp với màn hình cảm ứng của Symbian s60v5.

Do trò chơi quá nhiều (java + sis + flash) nên mình ko liệt kê ra hết, mình có chụp ảnh màn hình, các bạn xem list sau nha:

Link download:

Part 1: http://www.mediafire.com/?4m28shn38mddlnv
Part 2: http://www.mediafire.com/?o901yc2ydh9d1u3

Tổng dung lượng hơn 150mb :D Mật khẩu nếu có là thainguu

congkhoi3

chà.bác share anh em nhiệt tình ghê
Nhìn là biết người hay vọc máy rùi.Mình ít thời gian nên chỉ thỉnh thoảng ghé thăm Pda.bác tổng hợp thế này mình đỡ mất thời gian tìm kiếm quá
Mới dow tổng hợp ứng dụng của bác bên box ứng dụng xong

kaothenhi

Thật kinh khủng !! không biết bác mất bao nhiêu time để suu tầm chỗ này và chơi hết được chỗ game này :D

nhaylau321

Thainguu ơi cái trò Crayzy Hamster lúc trc mình cài khoảng 10mb mà chỉ chơi đc có 1 núi, chơi mấy núi khác thì phải down thêm. CÒn trò của bác không biết ra sao :D

thainguu

Thainguu ơi cái trò Crayzy Hamster lúc trc mình cài khoảng 10mb mà chỉ chơi đc có 1 núi, chơi mấy núi khác thì phải down thêm. CÒn trò của bác không biết ra sao :D

em chơi được hết các vòng bác nhé, chơi vui lắm, đồ họa đẹp kinh!!

150 chỗ đấy chắc là toàn game nặng không à

em bảo rồi oàn là trò có đồ họa đẹp, dễ chơi, dễ thao tác ko hà :D

ajiang

Sao down về chỉ giải nén được đến trò SPB.Brain.Evolution.v2.01.3915 Cracked-FoXPDA.sis là báo lỗi. Bác đặt recovery vào file .rar đi để có lỗi gì còn repair được.

hothedng9x

chà,bạn cứ thay cái câu trên bằng cách click vào nút Thanks ở góc bên trái dưới cùng của mỗi bài viết thì sẽ có ý nghĩa hơn nhiều đó :">
hehe. thanks bác ná. mà bác dùng con đt gì thế? tư vấn cho em cái font đẹp2 cho đt em cái. em thấy mấy bác ở đây có theme mà chữ đẹp lắm. làm ntn ý bác nhỉ :D thấy bác có vẻ tích cực nhất ma :x
à quên bác cho em cái Y!M cho tiện đi ạ. Không bác add dùm em nick Y!M : doimotminh_ditimnguoitinh0911 :x thanks típ =))

Chỉnh sửa cuối: