• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gangstar 2: Kings of L.A .v1.0.cab

oplat

phá, đánh người, trộm cắp nói chung tất tần tật là những việc xấu mà các băng đảng tội phạm hay làm. Đôi khi cuộc sống làm cho bạn phát khùng, hãy chơi, Bạn muốn làm trùm các băng đảng thành phố L.A? Với 75 nhiệm vụ bao gồm đập khám phá và thư giãn Gangstar 2: Kings of L.A.

Vượt biên Mexico để chạy sang L.A., nơi mà những tên cướp tầm thường khó có thể sống nổi. Còn đối với bạn, bạn phải biết cách sử dụng rất nhiều loại vũ khí, từ súng ngắn cho đến Bazooka để có thể sống sót được trong thế giới xã hội đen này.

Các nhiệm vụ sẽ dẫn dắt bạn khám phá toàn bộ những con đường, cao ốc của một thủ đô rộng lớn gấp 4 lần so với thủ đô trong phiên Gangstar đầu tiên. Gameplay được mở rộng, không gò bó rất tạo điều kiện vô cùng thoải mái cho bạn khi tham gia trò chơi, bạn có thể làm gì tùy thích miễn làm sao, bạn hoàn thành được một yêu cầu của nhiệm vụ đưa ra. Với việc nâng cấp cách thức điều khiển trong trò chơi, bạn sẽ dễ dàng hơn trong việc sữ dụng vũ khí như ngắm bắn, các phương tiện di chuyển.

Với 75 nhiệm vụ xuyên suốt như: Thâm nhập vào các băng nhóm, ám sát, quay lại những cảnh nguy hiểm. Trò chơi sẽ cung cấp cho bạn một kho vũ khí như: Súng gắn, súng máy, bazooka cùng các loại xe 4 bánh khác tiện bề cho bạn tẩu thoát sau mỗi nhiệm vụ ám sát.

Với cốt truyện thú vị với một thế giới đường phố đầy náo nhiệt, với một nhân vật chính nghênh ngang đồng hành cùng nhạc hip-hop sẽ cho bạn một thế giới đầy sự thú vị, sắc màu GangStar.
theo(mainguyen)

games hổ trợ từ wm 5 trở lên màn hình qvga và vga

link tải:http://rs681.rapidshare.com/files/373911651/gs2.rar

MAN16678

XIN GÓP THÊM MỘT LINKS: http://www.mediafire.com/?wom521rzzyw

attachment.php

ducthuan113

Active Member
Hic, chơi bằng phím không được, màn hình QVGA lại tí tẹo chọt cảm ứng vào là che hết, cái này mà hổ trợ phím thì hay biết mấy :((

bianco

mình dùng HTC Diamond, đã cài win 6.0, nhưng ko vào đc game, mở game chỉ lên màn hình trắng. Có bác nào biết cách khắc phục ko? Thanks