• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gặp gỡ Man.PhamQuang từ xa trở về

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
Đã gặp gỡ với Man.PhamQuang trong ngày hôm nay rồi, thật đáng tiếc cho bác nncuong vì đã fone cho bác mà "ò e í". Định Up ảnh lên nhưng mình lại để quên máy ảnh ở quán mất rồi. Giờ BAJOKA với EKIN đang quay lại tìm để Up lên, vậy anh em nào trong buổi OFF hôm nay mà nhớ mình để quên ở đâu thì thông báo cho mình 1 câu nhé, mình cám ơn trước, sẽ có bài tường thuật về buổi gặp gỡ với Man. trong ngày hôm nay. Còn giờ thì lo đi tìm máy đã, số ĐT của mình nếu ai nhớ ra máy ảnh mình để đâu nhé 0989535332.

Nemmatlanh

Hixhix!Bao nhiêu ảnh đẹp thế.Em lại không để ý thấy cái máy :( .Anh Long cố tìm được nhé,không thì phí quá. :( :( :(

BAJOKA

:( Vẫn chưa thấy T7 ở đâu!hix..bác nào có quá chén,wên ko nhớ thì ới em đê!SMS cũng đc!Chứ quay lai 65 lẫn Highway (Xa lộ 4 của anh Longgiang81 rồi nhưng ko thấy)!

longnhi88

anh Long cho em xin lỗi vì hôm nay phải chở mẹ em đi chợ nên ko đi được mãi chiểu mới về
Có jì hôm nào rảnh em và anh đến thăm Man 1 cái,mai hoặc ngày kia ???

Kangmin82

Đã gặp gỡ với Man.PhamQuang trong ngày hôm nay rồi, thật đáng tiếc cho bác nncuong vì đã fone cho bác mà "ò e í". Định Up ảnh lên nhưng mình lại để quên máy ảnh ở quán mất rồi. Giờ BAJOKA với EKIN đang quay lại tìm để Up lên, vậy anh em nào trong buổi OFF hôm nay mà nhớ mình để quên ở đâu thì thông báo cho mình 1 câu nhé, mình cám ơn trước, sẽ có bài tường thuật về buổi gặp gỡ với Man. trong ngày hôm nay. Còn giờ thì lo đi tìm máy đã, số ĐT của mình nếu ai nhớ ra máy ảnh mình để đâu nhé 0989535332.

Đã tìm thấy máy chưa bác??Lúc đó tíu tít nên chẳng ai để ý cả..mong bác sớm tìm thấy máy ảnh.:-??

Phoenix

Có nhiều ảnh độc lắm đó, ráng tìm nhé Long.:( :( :(
À mà mình nhớ là hình như lúc đó Giangox có copy vào thẻ nhớ của Long một ít rồi mà. Post chỗ đó cũng được 90% số ảnh chụp rồi đó.:-? :-? :-?

Tom_codon

Super V.I.P
Tom hôm nay gọi điện về cho Man gặp được nhiều người Tom mếm mộ như Anh Logout,Longgiang81.....
Cảm thấy thật vui.
Chờ anh Giang post ảnh lên nha.Tom chờ mỏi mắt từ sáng rồi.Là ăn tác phong công nghiệp nào
Hhahahahhaha :D :D :D

GIANGOX

Máy ảnh của Duynt, GIANGOX đang cầm. Chiều đang phê pha anh Long gọi đt nên ko nhớ để trong cặp...
Anh Long Up ảnh lên đê, để em còn Up ảnh 65 Quán Sứ phần 2

@ Duy, Trung, anh Long : Mai rảnh qua cửa hàng em, em vứt cho

Cheers :D

GIANGOX

Có mấy ảnh chụp từ máy S5 của GIANGOX tại 65 Quán Sứ sau khi đi "nhậu" vìa :D . Phần ảnh còn lại để anh Long tí nữa lấy máy T7 của Duynt về Up nhá :p

hungnokia3300 và gf nhìn tình củm gứm nhỉ ;))

NguyenQuang

Super V.I.P
Buổi tổ chức gặp mặt anh Quang như hôm nay như thế được coi là thành công rồi. các bạn cố gắn có mặt đông đủ khi đón tiếp anhtu nhe. Nếu có thể thì hẹn gặp nhau ngay quan của giangox cũng tốt. mình sẽ suy nghĩ để đề xuất một phương án sinh hoạt định kì cho anh em ở Hà nội

GIANGOX

Spam ! :D Quả ảnh này dành riêng 1 bài để anh Quang "ngự trị" :))

Bình luận: Anh Quang đang "trầm tư" suy nghĩ phương hướng phát triển PDAVIET sau này... :p

Kangmin82

Buổi tổ chức gặp mặt anh Quang như hôm nay như thế được coi là thành công rồi. các bạn cố gắn có mặt đông đủ khi đón tiếp anhtu nhe. Nếu có thể thì hẹn gặp nhau ngay quan của giangox cũng tốt. mình sẽ suy nghĩ để đề xuất một phương án sinh hoạt định kì cho anh em ở Hà nội

Em thấy đề xuất của bác bobi hay đấy ,đây là cơ hội tốt để mọi người có thể gặp gỡ,giao lưu và học hỏi nhiều hơn.. =D>

Phoenix

Hôm nay anh Quang có bàn một số phương hướng hoạt động của PV sau này, chắc khoảng tháng 6 sẽ có nhiều cái mới, ae ráng chờ nhé!
@Giangox: Còn nhiều ảnh ở 54 Mai Hắc Đế nữa mà!!!

nncuong

Administrator
Đã gặp gỡ với Man.PhamQuang trong ngày hôm nay rồi, thật đáng tiếc cho bác nncuong vì đã fone cho bác mà "ò e í".

Chán quá, hôm qua chờ mãi đến 18h00 mới đi gửi quà tết. Điện thoại ngày tết thì không tránh khỏi. Nhưng tôi online từ 14h - 18h mà chẳng chấy gì.
Có mấy món quà mang đặc trưng của Việt Nam (mấy đĩa DVD giới thiệu về văn hóa, lễ hội truyền thống - em có tham gia làm cùng hội điện ảnh HN) chờ tặng bác PhamQuang. Trước khi đi, bác nhớ ới em một cái để em gửi bác. Hoặc anh em nào có địa chỉ dễ ghé qua cho tôi gửi cho man PhamQuang. Do là phim DVD nên không UP lên mạng được

longgiang81

Super V.I.P
Đâu cần tới khi nào Man. đi đâu bác nncuong, mùng 5 Tết này Man. lại lên đây khi đó chúng ta mới chính thức tổ chức OFF đấy, đến lúc đó bác nncuong nhớ tham gia nhé :D (Spam nhiều quá :)))

PhamQuang

Manager
Ngày 14/2 có thể coi là ngày khá vui của anh em phía Bắc. Mặc dù nhiều anh em khá bận rộn dịp Tết cũng như việc riêng. Tuy nhiên các anh em "cựu" vẫn tham gia rất đầy đủ.
Sự kiện anh em gặp gỡ mình này thành công vui vẻ phải kể tới việc tổ chức rất tốt của Longgiang81, EKIN (Duynt), Bobi, Hungnokia3300... Chân thành các bạn đã dành tình cảm rất đậm đà, rất quê hương với mình. :D
Hy vọng buổi off chính thức sẽ nhiều hình ảnh sôi động hơn nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.