• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gặp vấn đề trong việc UP ROM ASUS P535 lên WM6.1

azay_kent

chào các bác, em đang xài con asus p535 cua ông anh gửi bên nga về và chạy phần mềm tiếng NGA. để tiện sử dụng, em muốn chuyển sang tiếng Anh ( có tiếng Việt thi càng tốt ...hihih) WM6.1 mà thực sự em chưa biết phải làm sao. rất mong các bác cho em đường link vào thread nào thảo luận về vấn đề này hoặc chỉ cho em những bước cơ bản. .... Xin chân thành cảm ơn các bác.....!!!!:-??:(:)(:)(:)((

PhamHien

chào các bác, em đang xài con asus p535 cua ông anh gửi bên nga về và chạy phần mềm tiếng NGA. để tiện sử dụng, em muốn chuyển sang tiếng Anh ( có tiếng Việt thi càng tốt ...hihih) WM6.1 mà thực sự em chưa biết phải làm sao. rất mong các bác cho em đường link vào thread nào thảo luận về vấn đề này hoặc chỉ cho em những bước cơ bản. .... Xin chân thành cảm ơn các bác.....!!!!:-??:(:)(:)(:)((

Bạn hãy đọc Topic chú ý của chú Pham Quang" KIẾN THỨC CƠ BẢN VỀ UP ROM CHO ASUS..." sau đó bạn có thể tự làm được đó. Khi tìm hiểu kỹ bãn có thể nạp ROM tiếng Anh cho máy của bạn