• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Garminfone asus a50 cần sự giúp đỡ của anh em

frankytran91

Chào mọi người! Chúc mọi người một ngày tốt lành

Tôi có 1 Garminfone asus A50 hàng T-Mobiles chạy Android 1.6. Khi đang nghe nhạc thì tự nhiên nó tắt nguồn (TÔI CHƯA TỪNG ĐỤNG CHẠM ĐẾN ROM MÁY) gòi tự khởi động và đứng im ở logo. MÁY TÔI HIỆN TẠI KHÔNG THỂ VÀO MENU ĐƯỢC, CHẾ ĐỘ USB ĐANG Ở DẠNG DISK DRIVE NHƯNG KHI ĐƯA THẺ NHỚ VÔ MÁY KẾT NỐI MÁY TÍNH NÓ K NHẬN THẺ, TÔI ĐÃ THỬ MỌI CÁCH ĐỂ VÀO BOOTLOADER NHƯNG K ĐC. Tôi đã thực hiện hết mấy cách khắc phục từ trang các trang nước ngoài những vẫn bặt vô âm tính

- Tôi đã gỡ pin ra và gắn lại hàng trăm ngàn lần

- Cài ADB, driver máy vô máy tính gòi mà vẫn k đc, nó báo "no devices connected" (trong khi coi trong Device Management thì nó báo Disk Drive và cổng COM3 thấy tên Điện thoẠI)

Ai có kinh nghiệm về vấn đề này thì làm ơn chỉ tôi với nhé..Cảm ơn rất rất nhiều

Taki7610

Unlock_GSM
anh em PDAViet ai bik chỉ dùm m với

Hiện tại có 2 trường hợp : 1 là bạn phải mua code theo mình biết phí khá cao. 2 là bạn có thể gởi mail lấy code free từ hãng sản xuất T- MOBILE.