• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GGmusic 2.0

chungtom123

tình hình là đã việt hóa xong nhưng hum nọ tìm lại thì ko nhớ để ở đâu nên dịch lại bằng từ điển của siêu dịch nên nhiều chỗ ko sát nghĩa cho lém. mọi người tìm kiếm nhạc theo hình nhé. chứ cái tìm liếm nhạc đầu tiên là tìm kiếm online. nên mọi người vào option-> nâng cao -> quản lý nhạc -> tìm kiếm

down load ở đây. bỏ 7Z khi download về

vokhanhyen

chú xem thế nào tìm bản cho ngage nhé !!! chú UP bên box PM S60 Ngage ko test đc !!! anh nghĩ xem chừng không có bản 2.0 cho ngage !!! chỉ thấy 1.0 :(

chungtom123

chú xem thế nào tìm bản cho ngage nhé !!! chú UP bên box PM S60 Ngage ko test đc !!! anh nghĩ xem chừng không có bản 2.0 cho ngage !!! chỉ thấy 1.0 :(
quái nhỉ?:-? em thấy nó ghi là cho n-gage mà nhỉ. giờ em cũng ko còn n-gage để test thử nữa. anh post bản 2.0 của anh lên đây hộ em với