• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ghi âm cho I900

ldam

Xin hỏi : Chức năng recorder của I900 chỉ có ở Note ? Chất lượng ghi rất kém. Đã thử cài Resco Recoder nhưng chất lượng không tốt. Nhờ các bạn cho lời khuyên (Tôi thấy ghi âm của các loại điện thoại NOKIA thực sự ấn tượng, không biết có đúng không ? )

tungtran2508

Bạn dùng phần mềm của ViTo Audio Notes Touch mình thấy chất lượng ghi âm tốt đấy.

tuanbka

ùh I900 quay phim nét phết mà âm thanh lại rè rè hok chịu đc
trong khi đó các máy NOkia ghi âm rất trong và rõ

cuong2004

đâu có, mình lại thấy quay phi vo ban ngày trời nắng có đủ ánh sáng thì hình ảnh rất tốt, còn quay ban ngày trời thiéu sáng thì hình ảnh cứ giật giật sau ấy, còn hi âm trong lúc quay phim thì cũng tạm ổn, cũng ngang ngửa với nokia thôi.

tranducdau

vào, trong setting/personal tab/ input, bạn có thể chọn chất lượng âm thanh khi ghi âm mà. Theo mặc định thì để ở chất lượng thấp (tiết kiệm dung lượng vì mặc định mà flie được lưu trên main memory). Bạn vào note để chuyển thu mục lưu này lên My storage. Dung lượng không còn là vấn đề đáng quan tâm nữa. Bạn chọn chất lượng âm thanh cao tùy thích.

dlamhn

Em cài ViTo Audio Notes "skin not found or incompatible with this version". Bác nào có version cho i900 cho em xin với! Thanks,