• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ghost camara for s60v3+v5 - Chụp ảnh ma ghê quá!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

ghost camara for s60v3+v5 - Một phần mềm chụp ảnh thông thường nhưng khi xem kết quả thì có những bóng ma lởn vởn:O>:)

Cài đặt xong chọn ngôn ngữ tiếng Anh cho dễ dùng. Chụp một ảnh căn phòng nào đó! Sau khi chụp xong sẽ xuất hiện 1 bóng ma trong căn phòng đó. Bạn có thể thay đổi và di chuyển các bóng ma đó. Và lưu lại bức ảnh... Eo ôi ghê quá....:p

Chỉnh sửa cuối:

Collider

khà khà, từ nay ta đem cái này khoe mọi người rồi nói rằng ta đã gặp ma

Ntv_79

khà khà, từ nay ta đem cái này khoe mọi người rồi nói rằng ta đã gặp ma

Nghe quảng cáo thấy hay đấy, thử đã.
ps: cái ảnh này là anh ntv_79 à :))

mấy bác này chỉ đc cái hay :))

hjhj kái này chup ảnh oy cho mấy đứa con gái xem thì oai biết mấy.

Thú vị lắm đó. Đến nhà người iu chụp cái rồi cho mọi người xem hỏi tại sao nhà lại có cái gì bay lởn vởn thế??? Dọa người lớn cũng được chứ không phải dọa trẻ con nữa!>:) Hay vào khu nào linh thiêng chút chụp rồi cho mọi người coi thì thôi rồi tha hồ thú vị nhé:O Thấy chụp trang PDAViet.net nhà mình không? có con ma đấy...=))

Chỉnh sửa cuối:

coolboymd12

Thú vị lắm đó. Đến nhà người iu chụp cái rồi cho mọi người xem hỏi tại sao nhà lại có cái gì bay lởn vởn thế??? Dọa người lớn cũng được chứ không phải dọa trẻ con nữa!>:) Hay vào khu nào linh thiêng chút chụp rồi cho mọi người coi thì thôi rồi tha hồ thú vị nhé:O Thấy chụp tranh PDA nhà mình không? có con ma đấy...=))

Rốt cuộc cái ảnh trên đúng là anh ntv_79 rồi :))

LastKnight

sax.mấy bác ác thật...ai mà kô biết.chụp hình cho người ta rồi đem lại hù thì sao ta?????

Ntv_79

LastKnight

bác ntv_79 lắm chiêu,nhiều trò thật.....
em nói là ai kô biết,mình chụp rồi đem ra hù người đó thì sẽ như thế nào đó mà.....kô dám test,sợ chúng úynh,sợ khuya kô ngủ đc.....^^

llTuyetTinhCocll

em xấu như ma nên chắc ko cần xài rồi....kakaka.....cái này chắc như là chữ ký cho pm chụp anh mặc định heng anh.......

ducbang1907

sao mình ko dùng đc các bạn nhỉ? lúc giơ máy lên chụp thì nó ko hiện hình lên để mà chụp,chỉ có cái màn hình trắng xóa (dù đã mở camera)
lúc chụp xong chỉnh sửa gì thì cũng rất chậm,thế thì còn lòe đc ai nữa :(

Status
Không mở trả lời sau này.