• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập cho S60v5 chạy giao diện Windows 7

alphablue90

Cách cài full bản WIN7 nè!
_Đầu tiên các bạn cài phần mềm MyPhone 2.10full
_Tiếp theo là các bạn cài phần mềm Window 7
_Dùng trình X_Explore tìm đến ổ C:\Data\Others\Trusted
Trong thư mục Trusted này có 2 thư mục là: WIN7 và MyPhone. Chép tập tin WIN7.swf sang thư mục MyPhone và đổi tên thành MyPhone.swf
_Sau khi chép và đổi tên xong, các bạn trở về màn hình chính, gỡ bỏ phần mềm WIN7hoặc không gỡ bỏ cũng được.
_Chạy phần mềm MyPhone là ta được một bản Win7 full

Download

Last edited by a moderator:

anhky

Hình như trong 24H ko có hình,2pic này sẽ bị del đó bạn

your_rules

em mới tìm được thằng này, mọi người test thử xem nào, chưa biết bao giờ ra
đây là giao diện hoàn toàn của win7 trên 5800
click vào link nhé, em ngại up lên:D
http://nokia5800.net/windows-7-emulator-nokia-5800-s60/

Bạn post lên để chia sẻ với mọi người mà bạn nói ngại up lên, nếu k làm đúng theo cách post bài của pdaviet thì sẽ bị del đó, bạn chỉnh sửa lại đi nha

anhky

Mình wa trang chủ đọc òy, chưa có link, chỉ là kế hoach thôi, đây là 1 ứng dụng giống như MyPhone thôi, chứ ko phải FW như orange,

alphablue90

Mình wa trang chủ đọc òy, chưa có link, chỉ là kế hoach thôi, đây là 1 ứng dụng giống như MyPhone thôi, chứ ko phải FW như orange,

uh, thì có nói rồi mà, chưa biết bao h ra, tìm được đưa lên cho mọi người thảo luận màb-)

ljnkml

đang chờ top pic hướng dẫn cài đạt win7 của các pro
kaka nhìn kết quá

Hoden

Super V.I.P
chắc không phải là flash đâu, nó sẽ là bộ phần mềm thay đổi hoàn toàn giao diện của máy đấyb-)

ram 5800 bé tí .mình thấy cái này cài vào không ổn tí nào.flash là đúng giống như v3rd đã có.b-)b-);;);;)

phongialam

chỉ để ngắm cho zui mà còn nặng máy nữa thì thà chụp cái hình win trên PC, chỉnh sửa lại size (360x640) uj cài làm hình nền còn đẹp hơn và k nặng máy nữa....;;)