• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIải pháp cho vấn đề hết hạn wm6.5

orange_244

Banned
Như các bạn đã biết hiện wm6.5 các phiên bản beta sẽ hết hạn vào ngày 1-7-2009.
liệu có cách gì để khắc phục không?? hardset....chỉnh thời gian trong hệ thống..các vấn đề liên quan..v.v!!Mình mạo muội lập topic này để bàn riêng cho vấn đề này! Những tranh luận giải pháp sẻ được thảo luận ở đây.Mong các bạn góp ý trước ngày 1-07!( hay là up rom 6.1)

Chỉnh sửa cuối:

Satan

beta hết hạn thì dùng build 21051 của Sun! mình nghỉ chắc chỉ trong tháng này sẽ có build mới của X hoặc Sun thôi! mấy ông đó chắc cũng biết vụ này nên sẽ cook thêm rom cho ae xài thôi mà!:D

orange_244

Banned
beta hết hạn thì dùng build 21051 của Sun! mình nghỉ chắc chỉ trong tháng này sẽ có build mới của X hoặc Sun thôi! mấy ông đó chắc cũng biết vụ này nên sẽ cook thêm rom cho ae xài thôi mà!:D

còn bản rom 21501 lổi toe loe lun! chạy scrip không dc!! chứng chỉ hết hạn tùm lum!! liệu nên dùng bản rom nào nhỉ còn 6 ngày nữa mà không ai có giải pháp hết các mod nhà ta cũng không có ý kiến gì vậy ta.:((

Chỉnh sửa cuối:

hackingtheinbox

không phải 21501 lỗi nhiều lắm đâu! cái chính là rom 21501 chưa cài .net 2.0 và chưa có hệ spl nào cả nên nó báo thế thôi! các bác các chú thông cảm! mình sẽ đính chính lại trên 21501 để các bác xài 6.5 được tiện theo dõi.
riêng các vấn đề giải pháp để kéo hạn sử dụng các rom dưới 21501 báo hết hạn trước ngày 1.7.2009 các bạn có thể chỉnh ngày hệ thống lùi từng ngày và làm chậm tiến độ đến ngày hết hạn để chờ rom mới của Sun hoặc X

orange_244

Banned
không phải 21501 lỗi nhiều lắm đâu! cái chính là rom 21501 chưa cài .net 2.0 và chưa có hệ spl nào cả nên nó báo thế thôi! các bác các chú thông cảm! mình sẽ đính chính lại trên 21501 để các bác xài 6.5 được tiện theo dõi.
riêng các vấn đề giải pháp để kéo hạn sử dụng các rom dưới 21501 báo hết hạn trước ngày 1.7.2009 các bạn có thể chỉnh ngày hệ thống lùi từng ngày và làm chậm tiến độ đến ngày hết hạn để chờ rom mới của Sun hoặc X
Pác có thể nói rỏ hơn được không chỉnh ngày giờ bình thường hay chỉnh trong Registry.có thể khắc phục cách khác không ,có PM nào vào đăng ký hạn cho rom không vì mình xài bản rom 21189 của X .thấy vậy có thể chấp nhận oki.

halamnguyen

Ủa, mình xài mấy bản 21202 , 20725 đâu có thấy thông báo hết hạn đâu ta . Nhưng nhớ là có 1 bản nào đó nó báo hết hạn tùm lum .