• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIAO DIỆN GLASS-NATURE

Hoangdat_vista

Đã khá lâu mình không có bản ROM nào cho anh em test. Hiện tại mình đang bận phát triển bộ giao diện glass. Anh em nào quan tâm thì gắng chờ một thời gian nữa

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Nhanh nhanh kẻo bà con sốt ruột nha Mod.Chúc Mod sớm hoàn thiện xuất sắc!

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Đạt làm nhanh rồi post lên đổi gió chút đi, nhìn cũng biết là Đạt khá kỳ công khi làm mấy cái skin này, à mà bản ROM này được port từ build VGA hả :D

Anhtoitb

Trông đẹp và bắt mắt đó Đạt ơi! Đạt xem có cách nào để đóng gói bộ giao diện này thành 1 bộ cài và cài vào bản Win mình đang dùng được không?

habubi

Nhìn thích quá. Chắc có lẽ em không thể test bản này ngay khi anh post lên được rồi. Tiếc quá.

hakison

Đã khá lâu mình không có bản ROM nào cho anh em test. Hiện tại mình đang bận phát triển bộ giao diện glass. Anh em nào quan tâm thì gắng chờ một thời gian nữa

Hoành tráng quá,bác cố gắng nhanh, đẹp wá ha! thanks !

a3t

Bác Hoangdat có thể up bộ giao diện nguồn lên em xin đc không ạ (bộ bác chưa thay đổi đấy ạ). Cảm ơn bác

Hoangdat_vista

Đầu tiên là giao diện comm manager glass và calculator glass, Đã được đóng gói thành file CAB. Các bạn test và cho ý kiến ngay nha!!! Dạo này bận việc nhà nên không làm được nhiều. Phần giao diện phone làm mãi mà chưa thấy hài lòng, vả lại số file hình nhiều quá, chỉnh một cái lại phải chỉnh các file còn lại nên cứ từ từ :))

Chỉnh sửa cuối:

kaka_86

Đầu tiên là giao diện comm manager glass và calculator glass, Đã được đóng gói thành file CAB. Các bạn test và cho ý kiến ngay nha!!! Dạo này bận việc nhà nên không làm được nhiều. Phần giao diện phone làm mãi mà chưa thấy hài lòng, vả lại số file hình nhiều quá, chỉnh một cái lại phải chỉnh các file còn lại nên cứ từ từ :))

hay quá.thank anh nhé.3 ngày nay mới vào được trang wed của diễn đàn.?chẳng hiểu gì luôn.Tưởng bị HACKER tấn công.:D

rosebeast

anh DAT sao em cài comm manager glass hok dc nhỉ.cài vào main đấy:-?nó báo cannot be installed.??:-/:-/