• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện iPod Player Skin cho Walkman 2.0 đây!!!

tommynguyen1961

Bạn có thể download file .sis này về cài vào máy để thay đổi giao diện mới cho Walkman 2.0 của bạn.
giao diện đẹp, có hổ trợ phím âm thanh, v.vvvv
(Tác giả:FRZ)
khi cài vào máy sẽ báo bạn muốn đè lên 1 số file ko thì bạn cứ ok nhé.vì nó sẽ đè lên 1 số file trong bản 2.0 cũ của bạn. sau khi cài nếu ko muốn sử dụng nữa thì bạn cứ mod walkman cũ vào lại là ok thôi.

http://www.mediafire.com/?bw03y59tvb3 (P990,p1,m600)
http://www.mediafire.com/?jizzald9nml (w950,w....)

chúc các bạn vui.;;);;);;)

Last edited by a moderator:

vietDuck

Hịc cái này kô hiện album + kô có thanh chạy nhạc kô tua được nhạc Tiếc qua Được cái giao diện rất tuyệt Mong có pro nào sớm fix lại để có bản hoàn chỉnh

CongVoi

Super V.I.P
Hình ảnh và Links tốt :D:D:D

tommynguyen1961

Hịc cái này kô hiện album + kô có thanh chạy nhạc kô tua được nhạc Tiếc qua Được cái giao diện rất tuyệt Mong có pro nào sớm fix lại để có bản hoàn chỉnh

Có đầy đủ mà bạn nói sao vậy?Thanh tua nhạc và qua bài đầy đủ mà.

vietDuck

em có anh rồi Không anh tommy lại kô tin nhưng kô biết Up lên kiểu gì Mầy mò mãi mà vẫn chưa biết cách up lên như anh ConVoi :((

tommynguyen1961

Hịc của em không có mà Chắc WM em dùng khác phiên bản của anh :D

em mod phiên bản 2.0 của congvoi lại rồi install chương trình này lại là ok thôi.
chứ bản của anh có đầy đủ thanh tua nhạc, volumn, qua bài...
Chúc em thành công.

vietDuck

em mod phiên bản 2.0 của congvoi lại rồi install chương trình này lại là ok thôi.
chứ bản của anh có đầy đủ thanh tua nhạc, volumn, qua bài...
Chúc em thành công.

Vâng để em thử phát Lâu lắm rồi cũng chưa cài lại :D