• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện Tiếng việt cho dòng excalibur (xin giúp đỡ)

ngothuongtri

Nhờ các mob và admin có giao diện tiếng việt của dong excalibur up lên cho em và các menber xin luôn cám ơn cấ bác nhiều
P/s vì tìm không thấy và trong rum cua dòng excalibur củng chưa thấy nên mới xin luôn, mong các admin thông cảm nhé
chúc mọi người vui vẽ

kiet_xu

Nhờ các mob và admin có giao diện tiếng việt của dong excalibur up lên cho em và các menber xin luôn cám ơn cấ bác nhiều
P/s vì tìm không thấy và trong rum cua dòng excalibur củng chưa thấy nên mới xin luôn, mong các admin thông cảm nhé
chúc mọi người vui vẽ

Giao diện Tiếng Việt cho dòng Excalibur nói riêng và các SP khác nói chung hiện nay chưa có bạn ah.Hiện nay chỉ có soft để đọc được tiếng Việt trên SP thôi

hp_6365

Giao diện Tiếng Việt cho dòng Excalibur nói riêng và các SP khác nói chung hiện nay chưa có bạn ah.Hiện nay chỉ có soft để đọc được tiếng Việt trên SP thôi
Bác oi , cho mình xin soft đọc tv trên SM nha . Thanks

Last edited by a moderator:

kienhb

Chào các Bác, Bác nào biết PMềm bảo mật các thư mục (khi mở thư mục cần phải có mật khẩu để tránh người khác tò mò), pm dùng cho Smartphone (em dùng Dopodc730, WM 6.0)

PhamHien

Chào các Bác, Bác nào biết PMềm bảo mật các thư mục (khi mở thư mục cần phải có mật khẩu để tránh người khác tò mò), pm dùng cho Smartphone (em dùng Dopodc730, WM 6.0)

Bạn vào khu vực phần mềm tìm nhé!

nhh1994

chào mọi người, em cũng muốn tim Font Tiếng Việt cho máy S620 bản 6.5 của mình nhưng chưa tìm đc font nào ưng ý. Font của bác post ở trên là Arial, e thấy nó hơi xấu nên cũng ko vừa ý. Liệu các bác còn Font nào đẹp hơn ko? E đã thử cài font Tahoma nhưng vẫn ko thể hiển thị Tiếng Việt ở các phần mềm Việt hóa của PDAViet. Bác nào có post lên giùm e nhá! Cảm ơn nhiều!