• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện tiếng việt cho WINDOW VISTA

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Cái này tuy hơi củ nhưng cứ pos lên ai cần có thể down về sử dụng

Các yêu cầu hệ thống
Hệ điều hành được hỗ trợ: Windows Vista
• Microsoft Windows Vista
• 4,63 Mb không gian trống để tải xuống
• 15 Mb không gian trống để cài đặt

Nền tảng Được hỗ trợ: Các LIP chỉ làm việc với phiên bản
Windows Vista 32-bit và không thể cài đặt trên phiên bản Windows trước hay trên phiên bản Windows Vista 64-bit.

LINK DOWNLOAD

XuanTruong

Super V.I.P
Như gói LIP cho Windows XP ngày trước! Chạy ổn có điều không quen nên hơi bỡ ngỡ!:)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Như gói LIP cho Windows XP ngày trước! Chạy ổn có điều không quen nên hơi bỡ ngỡ!:)
hì đúng rồi đó Anh Trường ơi đang dùng ngôn ngữ tiếng anh sang tiếng việt bỡ ngỡ khó sử dụng , dùng lâu chắc sẽ quen đó

hung66000

M thấy potay.com với mấy ông dịch bản win này :(( xem vừa buồn cười vừa tức vì dùng TV mà bản thân M còn k hiểu nổi nó viết j :D:D:D

Nó dịch :

folder = cặp
explorer = thám hiểm

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

dinhtrung

???

cái này cài vào rồi có gỡ bỏ được ko vậy mấy bạn? mình thấy cũng hay hay nhưng sợ cài vào rồi ko gỡ ra được :p

XuanTruong

Super V.I.P
cái này cài vào rồi có gỡ bỏ được ko vậy mấy bạn? mình thấy cũng hay hay nhưng sợ cài vào rồi ko gỡ ra được :p

Gỡ vô tư chứ lỵ.:)) Bạn dùng Soft Your Uninstaller! 2008 PRO để gỡ cho sạch sẽ nhé!:D

dinhtrung

Gỡ vô tư chứ lỵ.:)) Bạn dùng Soft Your Uninstaller! 2008 PRO để gỡ cho sạch sẽ nhé!:D
vậy thì mình yên tâm rùi, cảm ơn bạn nhìu :), tiện thể bạn cho mình link của Soft Your Unintaller 2008 pro luôn nha !

Chỉnh sửa cuối:

tuan12

Theo mình thì mấy bản LIP đó chỉ dùng cho người nào chưa biết máy tính nhiều thôi. Chứ đã xài quen bản English rồi mà chuyển qua tiếng Việt thấy chuối lắm!