• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Windows XP cho dòng S60v2 - Test trên N70 OK

thusinhbuon

Nhiều người đã từng mong muốn dế yêu của mình có 1 màn hình giống như máy tính , giờ ko còn phải mong muốn làm gì vì phần mềm này sẽ giúp các bạn ! Đây không phải là Theme đâu , giao diện như win XP luôn! tự tạo một giao diện riêng cho mình. ( nếu đã có bài này rồi thì nhờ các mod del dùm )
*Các bạn chép 2 file trên vào máy/thẻ nhớ.
Làm theo các bước sau:

1. Cài file Flashlite
2. Cài file destop S60_XP

Tìm Chương trình Flash đã cài và enjoy.

http://www.ziddu.com/download/5756636/S60_Like_XP.rar.html => tải phần mềm tại đây ! chúc mọi người thành công !

Last edited by a moderator:

peacewar

Đây là ở màn hình chính hay là ở trong chương trình flash vậy bạn?
Bạn up thêm link khác đi link này khó down quá.Up xang mediafire ấy dễ down.

thusinhbuon

Đây là ở màn hình chính hay là ở trong chương trình flash vậy bạn?
Bạn up thêm link khác đi link này khó down quá.Up xang mediafire ấy dễ down.

đây là màn hình chính bạn cài 2 file trên vào là xong máy sẽ tự động chuyển sang màn hình XP và mình cũng đã kiểm tra lại link ( link vãn down bình thường bạn à ) bạn kiểm tra lại mạng của mình nha ! chúc bạn thành công !

Không thấy phải cài Flash ah. Làm gì có chương trình chính nào chạy XP trên s60

bạn xem lại trong link mình đã cho cả 2 file ,1 ảnh ( như trên ) 1 tiệp hướng dẫn ( như trên ) vào 1 folder ( cho lên ko thể thiếu được ) ! khi bạn cài vào máy xong thì bạn sẽ biết có thể chạy XP trên S60 hay ko . chúc bạn thành công !

Chỉnh sửa cuối:

thusinhbuon

nếu đã có rồi thì mod MINHTHANG del dùm em với ! máy em ko dùng theme nên em cũng ko biết , chủ yếu là thấy cái gì mới thì up lên cho mọi người thôi ! mong các mod thông cảm !

vanmanh_vm

em cài trên 7610 được rồi nhưng chỉ vào Flash thì có giao diện bấm nút đỏ là thoát hết

Casau9x_yb

Sao link nay toan sorry! La the nao nhi. Kho qua

Chú ý viết bài có dấu khi tham gia Diễn đàn bạn nhé!!!

Last edited by a moderator: