• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao lưu anh em HP cùng MAN PhamQuang

Nokialover

Mời toàn thể anh em HP gặp gỡ và giao lưu cà phê nhân dịp Man về thăm quê, tiện thể chúng ta cùng bàn một số vấn đề chung của CLB HP .
Thời gian và địa điểm :Chủ nhật 15h ngày 02/08 tại quán cà phê AMORE - YAMAHA đường sân bay cát bi.

HHN

Well-Known Member
UP lên cho mem HP thấy nào
Mem HP đâu hết òi, không ai vô comment gì cả ????.

PhamHien

Sau CLB Hải Phòng, mong đến lượt CLB Hải Dương giao lưu cùng MAN PhamQuang! Anh em HP đâu rồi.........

HHN

Well-Known Member
Sau CLB Hải Phòng, mong đến lượt CLB Hải Dương giao lưu cùng MAN PhamQuang! Anh em HP đâu rồi.........

Hay là các bác HD làm chuyến xuống HP luôn đê :))

DHL

Nào mình cùng lên xe buýt, nào mình cùng Đồ sơn nhé =))

DHL

Hu... HU.. Mưa wa ko thì em cung xuống HP ăn chực các bác đới :))

Nokialover

Đã có khá đông anh em HP tham dự giao lưu gồm : NgocVNPT, badamgiak23, thinh777, a_simplenick, dungadn, nokialover, btbtc, maianhtungsten, và một anh bạn maianh(mem diễn đàn tinh te). Cuộc off rất vui và sôi nổi với rất nhiều bàn luận về cuộc sống cũng như không gian ảo của các diễn đàn . Rất mong sau này anh em PDAVIET HP có thêm nhiều buổi off lý thú như vậy =D>=D>=D>=D>=D>=D> .
Có một điều đáng tiếc nhỏ do bận công việc nên MAN PHAMQUANG đã không thể tham dự cùng anh em HP , nên mọi người mất đi cơ hội chiêm ngưỡng cặp HTC rất khủng của MAN . Hy vọng chúng ta có cơ hội gặp và giao lưu cùng Man vào dịp khác .

The_dealth1405

Cặp HTC đó e được chiêm ngưỡng roài. He he. Và cũng đã được gặp Man ở quán Nadal.. Tiếc là hôm chủ Nhật ko đi cùng mọi người được vì phải đón vợ con về nhà.