• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giấy mời dự offline cùng câu lạc bộ PDAVIET Hải Dương.

tinh_la_gi

Administrator
Chú đang ở HN đấy à? có ghé HP không ?

Năm rồi và năm nay xui quá anh à .. chắc em chưa ra được ... từ đầu năm tới giờ toi gần 40 ... chẳng còn muốn đi đâu .. đang rán sống qua ngày anh à

HHN

Well-Known Member
Năm rồi và năm nay xui quá anh à .. chắc em chưa ra được ... từ đầu năm tới giờ toi gần 40 ... chẳng còn muốn đi đâu .. đang rán sống qua ngày anh à
Anh bây giờ cũng bi đát lắm chú ạ....anh cũng đang cố để tồn tại đây, đợt vừa rồi có vào SG mấy lần, nhưng bận quá không bố trí đi đâu được cả.

tinh_la_gi

Administrator
Anh bây giờ cũng bi đát lắm chú ạ....anh cũng đang cố để tồn tại đây, đợt vừa rồi có vào SG mấy lần, nhưng bận quá không bố trí đi đâu được cả.

Em cũng đi được giờ khuya ... nên anh em nào vào em chỉ gặp được khuya thôi ... đợt rồi anh BlackDoor vào 2 anh em cũng ngồi cafe khuya được tí em lại vèo đi ...