• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GifTailor_v2.12-chụp ảnh, quay video màn hình,xử lý gói GIF

phuonxinh

GifTailor_2,12 s60v3v5 symbian ^- chụp ảnh, quay video màn hình,xử lý gói gif​
Với Gif Tailor bạn dễ dàng chụp ảnh, quay video màn hình,tạo ra các hình ảnh gif .Chuyển đổi định dạng ảnh.
Các tính năng:

1, *hỗ trợ chụp ảnh,quay video màn hình
2, * nhập các định dạng ảnh / gif / png / bmp / mbm
3, * lưu một ảnh thành một ảnhjpg / gif / png bmp / MBM (bạn có thể chuyển đổi định dạng hình ảnh)
4, * điều chỉnh tốc độ ảnh động gif, thay đổ số khung hình
5, * thuận tiện để điều chỉnh tất cả vị trí của khung gif
6, * Hỗ trợ chèn con dấu trong suốt (255, 255, 255),
7, *Hỗ trợ cho màn hình cảm ứng, bạn có thể kéo hình ảnh vào được các vị trí
8 * điều chỉnh đầu ra chất lượng hình ảnh
9, * bung gói ảnh động GIF
Danh sách các phím tắt:
0-xoá tất cả các hình ảnh ,
1- vị trí trong hình chèn hiện tại,
3-thêm một bức tranh vào vị trícuối,
4 Di chuyển ảnh hiện tại lên phía trước (Trong quá trìng tạo Gif),
5-Lưu hình lựa chọn hiện tại,6-Di chuyển hình ảnh lưa chọn về phía sau
*-Thiết lập thời gian trễ của ảnh động GIF lựa chọn hiện tại, OK-xem trước ảnh động GIF.
Phiên bản GifTailor_2,12 cập nhật:
1, Sửa lỗi không thể sử dụng các phím âm lượng
2, sửa đổi trên một số máy không sử dụng được hộp thoại lỗi file (chủ yếu là Symbian v3)
3, hỗ trợ cho symbian 3^
4, Gỡ bỏ pop-up yêu cầu lúc khởi động

attachment.php

GifTailor_2,12 s60v3v5 symbian 3^[SymPViet].zip​

llTuyetTinhCocll

lúc post bài này anh dùng pm chụp này hay pm chụp khác mà cho ra cái ảnh kích thước gọn wá vậy......em muốn chỉnh cho gọn gọn vậy mà ko biết làm sao...?? chỉ em vời....

phuonxinh

lúc post bài này anh dùng pm chụp này hay pm chụp khác mà cho ra cái ảnh kích thước gọn wá vậy......em muốn chỉnh cho gọn gọn vậy mà ko biết làm sao...?? chỉ em vời....

mìh dùng pm này chụp và tạo gif sau đó cho qua pc resize nó nhỏ đi là up dc, dùng gifresize ý

llTuyetTinhCocll

mìh dùng pm này chụp và tạo gif sau đó cho qua pc resize nó nhỏ đi là up dc, dùng gifresize ý

Em dùng EDRS chỉnh kích thước 180x320 thì nó ra chắc cũng cỡ của anh á.....nhưng cái đó thì thôi rồi.....ko chụp màn hình chủ đc.....1 khi chạy rồi thì muốn tắt chỉ có cách reset máy....ko thì nó đứng ngang....hix.....chứ cái chỉnh kíck thước em ko biết....seach google "gifresize" ra tiếng anh ko.....ngu luôn....còn cái này thì nó cũng cho ra hình bự lắm.....mà hình bự khi mình post bài nhìn nó rối con mắt....nó chói chang mà lại ko gọn nữa......cỡ như anh là ok nhất.....

mrthang79

tại về mà không biết cách sài ~X( ..mình cài cái này lần đầu tiện..bạn nào chỉ mình cách chụp hình màng hình với nhé

thanks