• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới thiệu PV ATM DIRECTORY (iATM) 2.0 (iOS 4.x)

XuanTruong

Super V.I.P
Bản 2.0 này chạy rất chuẩn và nhanh chỉ có điều Data hơi cũ, nhưng làm Data thì lười, nên cứ Data cũ mà chơi.:D Các thành viên hãy kiên nhẫn chờ ngày gần nhất tác giả sẽ phát hành.

thanhnh091

MOD XuanTruong cập nhật Data MAP cho AE 4R luôn đi ;;)
Về app iATM này thì icon hiển thị trên iphone 4 thấy thực sự chưa smooth - retina display lắm, phía dưới góc trái và phải của icon hiển thị còn 2 cạnh vuông bóng mờ sau icon mà lẽ ra nên bo tròn \-/, anyway thx for develop - Đức Huy (Kawa)

Chỉnh sửa cuối:

hungviet8x

còn thiếu Ngân Hàng Nông Nghiệp Phát Triển nông thôn, mà em lại dùng Bank đó ,hichic

giangvungtau

cài vào mà sao ko tìm được nhỉ???mình tra trên GPS mà nó kêu nhập tên ngân hàng nhưng chọn vào thì nó hok có cho viết chữ gì hết

buisonht

sao mình cài vô OS4 được nhưng khi tải dữ liệu về thì bảo là không lưu lại được nhỉ? Bác nào có bị như mình không cho ý kiến với nhé! Thanks!!!!!!!

giangvungtau

sao mình vào phần tải về thì nó báo không thể lưu vào thư muc chứa file ATM.img gì đó nhỉ

vaonghe

Hình như là phiên bản bày không chạy được trên ios 5 thì phải, cài rồi mà ko dùng được luôn :D