• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp đỡ em về chú SE 990i

Status
Không mở trả lời sau này.

duythanhhp

Thằng em họ mới mua con 990i nhưng mà vẫn chưa biết sử dụng!! bác nào đã sài wa con này giúp đỡ em 1 số vấn đề này nha:
1.File cho SE 990i có định dạng như thế nào ( symbian 6 file có dạng .Sis , ....)
2.cài đặt các file trên 990i cài như thế nào ??
3.Nó thuộc UIQ or 9.1 ??
4.có cài đc các symbian khác nên nó ko ( 6 7 8 ..)

lightblue

1. File cài đa số cũng có dạng .sis thôi bạn.
2. Cách cài cũng như bình thường trên P910, chạy file .sis này.
3. Thuộc UIQ 3.0
4. Đa số không cài được các soft Symbian khác, ngay cả đối với UIQ 2.0

duythanhhp

Cho em hỏi thêm về chế độ quản lý file của nó có giống S60 ko , tức là khi cài đặt vao thư mục System/app ( giống S60 ) ko??crack chắc cũng tương tự thế hả?()

Thangdq

Cho em hỏi thêm về chế độ quản lý file của nó có giống S60 ko , tức là khi cài đặt vao thư mục System/app ( giống S60 ) ko?? Bẻ khóa chắc cũng tương tự thế hả?()

Đúng vậy bạn ạh, mình nghĩ rằng cách quản lý file của nó cũng tương tự S60, UIQ 2.0.....

Việc bẻ khóa cũng tương tự. Bạn nên mày mò nhiều sẽ giúp ích trong quá trình sử dụng. Chúc vui.

Status
Không mở trả lời sau này.