• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giúp đỡ ] Xperia Arc bị treo sau khi rebot màn hình tối om ?

nhduc_ee

Mong các bro chỉ giúp,hôm bửa em đang cài soft từ market cho con Xperia Arc bỗng dưng bị treo máy,ko bấm chạm gì được,em phải tháo pin khởi động lại 1 lúc thì máy lên màn hình khóa rồi tắt ngúm không cách nào bặt lại màn hình,chỉ khi có cuộc gọi đến thì mới touch để nghe hay gác máy sau đó lại tắt ngúm,màn hình tối om.Giờ không biết cách nào khắc phục nữa :-??:-??:-??

badman_87

Member
Mong các bro chỉ giúp,hôm bửa em đang cài soft từ market cho con Xperia Arc bỗng dưng bị treo máy,ko bấm chạm gì được,em phải tháo pin khởi động lại 1 lúc thì máy lên màn hình khóa rồi tắt ngúm không cách nào bặt lại màn hình,chỉ khi có cuộc gọi đến thì mới touch để nghe hay gác máy sau đó lại tắt ngúm,màn hình tối om.Giờ không biết cách nào khắc phục nữa :-??:-??:-??

flash lại bản rom khác là được ngay thôi mà bạn.