• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

giup mình với !

quan_tx

có bác nao có thể chi giáo cho em về vấn dề con 3220 của em lúc có người gọi đến rung vài cái nó tư nhiên tat may luôn ,còn cắm sạc vào goi đến lại ko bị gì ,cảm ơn các bác nhiều !

cachep2006

Xem lại Pin Nguồn đi bạn!

có bác nao có thể chi giáo cho em về vấn dề con 3220 của em lúc có người gọi đến rung vài cái nó tư nhiên tat may luôn ,còn cắm sạc vào goi đến lại ko bị gì ,cảm ơn các bác nhiều !

Bạn xem lại Pin đi ! Coi chừng pin có vấn đề rùi, mượn pin của bạn bè rồi thử xem sao !

Thân chào !

PhamDung

Chú ý việc đặt tên chủ đề nhé.

Có thể do pin, hoặc máy bị ăn dòng rồi. Nếu thử cục pin mới không hết thì do hư HW rồi.

dimitrilbm

Lúc trước mình cũng dùng máy như bạn ra hàng cài lại phần mêm là OK.
Lúc đầu cũng tưởng là do pin nhưng không phải.

rx3715

Cách tốt nhất là nếu bác biết upFW thì tự làm xem có hết kô,nếu là up FW mà kô hết có nghĩa là bác phải thay quả pin khác và nếu vẫn bị thì có nghĩa là máy bác có vấn đề nên mang đi đến trung tâm BH có uy tín nhờ người ta kiểm tra rồi khắc phục thôi