• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GLU]Clash of Titans:The Movie-Cuộc chiến của các vị thần.

NokuaN70

Well-Known Member
Lấy cảm hứng từ bộ phim Clash of Titans.Bạn vào vai Perseus con trai của thần Zeus, bạn sẽ dẫn đầu một nhóm chiến binh thực hiện nhiệm vụ ngăn cản thần Hades, thần của địa ngục nổi dậy chiếm quyền.Hành trình của bạn sẽ đưa bạn qua các địa điểm nổi tiếng trong thần thoại như Argos, thế giới ngầm và đền thờ của Medusa. Trên đường,hãy thu thập những kho báu huyền thoại, nâng cấp sức khỏe của mình,tiêu diệt sinh vật ác và đánh bại những con trùm mạnh mẽ trong thần thoại Hy Lạp.
Sử dụng các phím 1,2,3,4,6,7,8,9 để di chuyển, phím 5 tấn công, phím * chuyển đổi giữa các phép thuật và phím 0 để sử dụng phép thuật. Có thể chơi bằng cảm ứng. Đã test trên G900 (con P1 đi du lịch rùi nên chưa test trên em nó :D).
Link down: http://www.4shared.com/file/252770475/b26bb1e7/clash_of_titans_se_240x320.html

Chỉnh sửa cuối: