• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Glu Mobile Game Family Guy 2 dành cho v5 :D

b0m_lx

goolge chuối quá :
Những gì các deuce ...? Một kế hoạch tổng thể như mong muốn và gửi Stewie Brian bay vút trở lại thông qua thời gian trong Family Guy ™: Thời gian bị uốn cong! Tránh các ban nhạc lưu động của kẻ côn đồ như bạn theo đuổi Peter thông qua hiện đại Quahog! Rupert từ các băng nhóm cứu hộ của chàng cao bồi ornery do Lois một cái ác năm 1850! Mặt centurions giết người đứng đầu là Quagligula Hoàng đế, cầm quyền Rome cổ đại với sắt của mình ... er, um ... nắm tay! Tất cả trong khi điều này đang được theo đuổi bởi cảnh sát và lính canh Thời gian không ngừng của họ robot, về bảo vệ lịch sử từ thời gian không khôn khéo du khách như bạn. Thanh lý kẻ thù của bạn với nhiều vũ khí, từ gậy bóng chày với súng ngắn để chai ipecac! Thanh Uranium thu thập trên đường đi phú cho bạn khả năng sáng chói mới - như nhảy đôi và nhảy-lướt - và để cho bạn quyền lực theo cách của bạn trở lại hiện đại Quahog! Family Guy: Thời gian Warped trình bày một khía cạnh mới để câu chuyện sử thi của các gia đình Griffin, chỉ có sẵn trên nền tảng di động. Grab của bạn và có được đặt ra cho thời gian bị biến dạng hỗn loạn, gia đình phong cách-Guy!

link dow :D http://www.mediafire.com/?3qp9054z103m33s