• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GnuBoy v.0.5.3 ( Bản mới nhất)!!!

elkun2610

Khỏi cần phải giới thiệu nhiều về giả lập game boy color. Đây là bản mới nhất đã fix lỗi các phím.

Cũng giống như Gpsp nhưng giả lập này để chơi games có đuôi .gbc

Chỉnh sửa cuối:

joeD

lại ko có hình nói ko ai đã biết thì ko nói ai ko biết rồi sao

ducbang1907

đọc đi đọc lại mình vẫn ko hiểu bạn đang nói gì :|
Topic này lại sắp dựa cột rồi,khổ thân chủ thớt =))

tctung12

theo nhu quảng cáo của chủ thớt thì hình như là trình giả lâp GameBoy Color (tương tự như Vbag là trình giả lập GameBoy Advance)

nttnn175

Fix lại thì nó là như thế này: "Lại không có hình, nói không. Ai đã biết thì không nói, ai không biết rồi sao?"
=))

llTuyetTinhCocll

Game này chắc hay lắm nà.....kakakaka....

Fix lại thì nó là như thế này: "Lại không có hình, nói không. Ai đã biết thì không nói, ai không biết rồi sao?"
=))

ko nhịn được cười nên up 1 cái.....công nhận bạn kia cũng tài.....ngồi suy nghĩ ra coi ổng nói cái gì cũng hay thiệt.....

Jank

hài!!

đọc cm vui quá nên up!! =))

này xài phím cứng hay giả lập phím ảo??

joeD

chả có j đáng mà cười cả chỉ là cm ko thêm dấu thôi có j dáng để mà cười cm là ý kiến để rút kinh nghiệm vậy mà đem ra làm trò cười đúng la ko có....

nttnn175

chả có j đáng mà cười cả chỉ là cm ko thêm dấu thôi có j dáng để mà cười cm là ý kiến để rút kinh nghiệm vậy mà đem ra làm trò cười đúng la ko có....

Bạn nên cho thêm dấu chấm, dấu phẩy vào cm. Chứ đọc xong lời cm của bạn mình cũng chóng hết cả mặt...

PS: Chủ topic có thể up lên đây 1 vài game đuôi *.gbc được không?

natan

Mod đâu hết rùi pà con sì pam wa trùi kìa >:) mình cũng tranh thủ sờ pam lun =))=))

elkun2610

hài!!

đọc cm vui quá nên up!! =))

này xài phím cứng hay giả lập phím ảo??

Cả 2 bạn à! Phím ảo cũng dc mà phím cứng cũng được lun.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

Bạn nên cho thêm dấu chấm, dấu phẩy vào cm. Chứ đọc xong lời cm của bạn mình cũng chóng hết cả mặt...

PS: Chủ topic có thể up lên đây 1 vài game đuôi *.gbc được không?

Của bạn đây. Full roms lun:D

Chỉnh sửa cuối:

pluto_87

Học lớp mấy rồi mà chấm phẩy câu cũng không viết được thế bạn :| .

anhxxxlove

có ai test chưa zạ, sao tui cài vào nó báo lỗi mô đun bảo mật :-?, phải format máy lại lun X-(, thiệt là pó tay :-/