• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gỡ phần mềm cho 3230

Status
Không mở trả lời sau này.

baybalinh

Mấy pro ơi, cho em hỏi em muốn cài đặt hay gỡ phần mềm đã cài cho con 3230 thì em phải làm sao.
Em là lính mới, mong mấy pro chỉ giáo

Kojiro

Super V.I.P
Mấy pro ơi, cho em hỏi em muốn cài đặt hay gỡ phần mềm đã cài cho con 3230 thì em phải làm sao.

Bạn làm theo đường dẫn này nhé: Menu\Tools\Manager->chọn chương trình cần remove->Options\Remove\Yes.

Vậy là xong! :)

humiho

muốn cài đặt soft vào 3230 -> chép file có đuôi sis hoặc đuôi jar (trên 4rum đầy!!!) vào thẻ nhớ, rồi nhấn vào là nó tự cài đặt -> chọn nơi cài đặt là trên thẻ nhớ hoặc máy (nên chọn cài trên thẻ nhớ). Muốn gỡ thì xem thử chương trình appmanager (cài sẳn trên máy) nằm thư mục nào (vì chưa chắc nó nằm trong thư mục tool)->vào đó nhấn phím C rồi chọn yes.

diepdh

Tốt nhất là bạn nên cài một chương trình quản lý files bất kỳ (FExplorer,SelenQ, X-plore...) thì bạn có thể xóa bỏ phần mềm trong máy bằng cách xóa các thư mục chương trình tương ứng ở hai folder C:\system\apps và
E:\system\apps, khi đó các chương trình sẽ xóa khỏi máy.
Các chương trình quản lý files là những phần mềm không thể thiếu cho những người dùng máy hệ điều hành Symbian.Have fun.

Gỡ pm: bạn vào Menu\Tools\Manager chọn chương trình nào cần gỡ sau đó vào Options\Remove\Yes
Cài pm:trước tiên bạn chép pm cần cài đăt vào thẻ nhớ sau đó ban vao Menu\Tools\File mngr.\Open chọn chương trình cần cài đặt sau đó vào Options\Open\Yes

Status
Không mở trả lời sau này.