• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gold'n Rock ( Game đào vàng )

Tom_codon

Super V.I.P
Game đào vàng đã quá nổi tiếng trên máy tính , về rất nhiều các hệ điều hành di dộng , nay đã có mặt dành cho Windows Phone 7

Không cần giới thiệu nhiều , cách chơi rất đơn giản , hãy căn sao cho mũi khoan của các bạn đi đúng vào những cục vàng to nhất và viên kim cương , sao cho số tiền các bạn nhận được đủ hoặc hơn so với đích trò chơi đặt ra cho các level

Hình ảnh :

Link Tải :
[PASS]
Gold'n Rock
[/PASS]

Link bổ sung : TẠI ĐÂY

Chú ý : tất cả các games và phần mềm đăng tải ở forum đều do Tom tự CrAcK , nếu các bạn mang đi các forum khác , xin hãy link đến bài post gốc

Chúc vui !

Tom

Chỉnh sửa cuối:

anhthai

Cài đặt bằng cách nào bac? em tải về file .zip giải nén ra 1 đống file sao cài đặt đây?

edmundo2203

Bạn đã unlock máy chưa?Nếu chưa thì tham khảo ở đây.Bạn đổi đuôi ".zip" thành ".XAP" rồi sử dụng Tom XAP install mà cài.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

bác edmundo cài winphone 7 trên HD2 rồi ạ?

Mình bán HD2 rồi :(.Giờ đang dùng HD7 :D

Chỉnh sửa cuối:

clarkht

Cài đặt bằng cách nào bac? em tải về file .zip giải nén ra 1 đống file sao cài đặt đây?

nó là file xap,tại idm nó đổi đấy,bác down lại,trứoc khi lưu vào đâu đó thì đổi đuôi nó thành xap là đc

anhthai

Mình đã làm được rồi, từ hôm qua đến giờ mất ngủ vì em HD2 này rồi. sắp tới nó chạy OS nữa thì toi.\-/

yangminchoo

Tất cả các game từ host của Tom đều die hết rồi. ó mod nào fix giúp được không ạ. Toàn game hay, mất uổng quá!