• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

golLet's Golf :Dnokia S60v5 nặNg 50MB.hình ảnh rõ netnhư trò pangya oline

thegioiamnhac85

]http://free-nokia-softwares.blogspot...el/n5800%2Fn97[/url] :))tro golLet's Golf :Dnokia S60v5 nặNg 50MB.hình ảnh rõ netnhư trò>:) pangya oline.:Dâm thanhthanh sống động,nếu ai có dế 5800xp không tải trò này về chơi thì phí quá.heee. mình mới lướt web.. tìm được đấy.nhớ thank nhiều nhé
=))=))=))=))=))=))http://www.4shared.com/file/186356252/884979d9/go_hot_3D.html

Chỉnh sửa cuối:

luckyq

sau kô tải được vậy bro? Link của bạn đưa sai địa chỉ rồi

luckyq

Trò này chỉ cho i8910 và Satio thôi, Nokia nhìn cho vui thôi ;))

Đồng ý cả 02 tay luôn, n97, 5800 không nên down về, vì khi cài vô không chơi được bị out ra ngoài luôn, buồn!:((

xsamxungx

k biết chủ thớt có test trước khi post lên hay chỉ tìm rùi về cho anh em làm chốt bạch thí nghiệm những bài k chất lượng như thế này block cho rồi

cupidbaby

mình chơi thử trên i8910 rồi!mượt lắm!thank!!!:D
bạn post tiếp những game khủng thế nữa đi nhé!!!;;)

h3ll

Đồng ý cả 02 tay luôn, n97, 5800 không nên down về, vì khi cài vô không chơi được bị out ra ngoài luôn, buồn!:((

5800 chơi dc chứ bạn:-/nhưng có điều nó hơi bị giựt=))=))=))

fakahaka

đã test trên 5800 nhìn hình ảnh của game thì kết lắm
chỉ tội là chơi tốn thời gian chờ banh hix hix
game hay mà chơi giựt như vậy thì chán chít
mong sẽ có bản fix lại dành cho 5800

ho4ng07

5800 cài vào giật tung váy . đã thế game còn nặng hơn 120MB :( gameloft lại không làm game chuẩn HD cho nokia nữa rồi . buồn quá . ngưỡng mộ hãng gameloft nhất :(

Chỉnh sửa cuối:

minhhoang1989

game này có cần sign kô bạn, sao mình cài vào sym^3 vô được nhưng màn hình đen thui ko thấy được hình ảnh j cả