• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Maps - Phiên bản Google earth cho UIQ3.0

miennguoc

ko biết có ai post chưa nếu có roài mod xóa giùm thanx ^^:D:D

http://

lucky000

GPRS chậm lắm! chưa nói đến chuyện tìên nong mà tốc độ đã ngắc ngoải rồi! may cơ quan mình có Wifi nên mấy cái trò này chơi không ngán

eternal_vnn

mình thấy cái này cũng chi tiết lắm,mỗi tội không có Wifi chắc không dám xài,hôm rồi dại dột thử chơi bằng GPRS đắt sặc máu luôn!

nglecuong

Ngay cả GMap trên laptop cò khó thấy ở những vùng nông thôn, nói chỉ trên mobile hả bác. Hãy chịu khó xem những vùng đô thị đi.

haluongdat

hỏi TITAN007 tí !
Cty mình có Wifi , mình chạy thử cái googlemap bằng cách khởi động wifi xong rồi yên tâm chạy thử , chạy mệt xong thì thấy nó lại đang truy cập GPRS nó chém của mình gần 200k đau quá . Có cách gì khóa GPRS không ? chứ kiểu này nhịn cơn trưa nửa tháng để bù mất .

hieudaoco

phần mềm này có tìm đường được ko? sao tui ko the nào tìm được đường mà chỉ tìm được vị trí của mình,nếu ko tìm được đường thì dùng Vimap cho nhanh lam j phải mất tiền nhỉ?