• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gorilla Rampage (1.34MB)

Salon

Gorilla Rampage là một trò chơi rất vui cho Symbian S60 5 điện thoại di động như Nokia X6, N97 Mini, N97, 5530 XpressMusic, 5233, 5230 và 5800 XpressMusic. Nhiệm vụ của bạn là vua Gorilla là cứu những người phụ nữ đã bị bắt cóc ở các thành phố khác nhau. Bạn sẽ phải chịu đựng sóng của kẻ thù mà sẽ cố gắng tiếp cận với bạn, mà bạn có thể giết chết bằng cách ném đá vào chúng.

Khi không có kẻ thù nhiều hơn là tới, bạn sẽ di chuyển lên tầng tiếp theo. Nếu bạn đã trên đỉnh của tòa nhà, bạn sẽ giải cứu cô gái. Mỗi sáu cấp, một ông chủ sẽ xuất hiện ở tầng trên cùng và sẽ cố gắng để giết bạn, vì vậy chuẩn bị cho mình!

Có hai chế độ chơi: Story và nhanh Game. Trong chế độ Story, cứu hộ sáu cô gái ở một trong sáu thành phố khác nhau và đánh bại các ông chủ cuối cùng vào cuối mỗi thành phố. Trong Game nhanh, leo cao như bạn có thể ở chế độ này không bao giờ kết thúc.

Tất cả các kẻ thù sẽ cố gắng để đạt được vua Gorilla làm tổn thương hime, vì vậy hãy chắc chắn bạn ngăn chặn chúng trước! Có nhiều loại kẻ thù khác nhau: Cảnh sát, lính cứu hỏa, Swat, Hướng đạo, Soldier, Sergant, Ops đặc biệt, trực thăng và máy bay.

Tất cả 5 cô gái người mà vua Gorilla cứu, một ông chủ đặc biệt sẽ xuất hiện ở tầng cuối cùng của tòa nhà. Sau khi bạn nhấn địch thứ ba trong một hàng-, một quyền lực-up sẽ xuất hiện. Có nhiều điện-up trong trò chơi này: dừa, Jump, Fire Rock, Chili, Rage, Kong Burp, kim loại Kong, Extra Life, Big Huge Rock và Rock.

Java Game này được phát triển bởi Digital Chocolate, Inc trò chơi này hoạt động tốt. Bạn có thể lấy nó từ liên kết sau đây.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?cig4cd3fc52lcrd[/DOWNLOAD]

LastKnight

Game của Digital Chocolate thì cũng đáng test lắm...để test rồi cho bà con ý kiến sau :D

Cái nào có rồi bác tìm lại link post lên làm chứng để mod x củaử lí...chứ cái "hình như" nó mơ hồ lắm :p

:)) cái avatar của bác,nhìn cứ tưởng là Mod kô?:))

nguyentien93

bạn xem lại lick giùm nha, vào mf đc nhưng sao kick vào download lại ko ra. xem lại giùm

LastKnight

đã down về test...game này cũng khá thú vị....yêu cầu phải nhanh tay :D nhìn avatar chủ thớt cứ nhầm với La Gia Lương kô chứ :))