• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GoToMenu v1.0.5 tiếng việt bởi Dragon459 - trượt màn vào menu [08-10-2011]

Dragon459

Manager
GoToMenu v1.0.5 tiếng việt bởi Dragon459
Trượt màn vào menu [08-10-2011]
Ứng dụng này có thể giúp bạn có được 1 phần cách sử dụng màn hình cảm ứng của hệ điều hành meego với tiêu biểu là em N9 " cục gạch đẳng cấp" của nokia^^

Bạn chỉ cần cài đặt như trong hình và chỉ cần trượt ngón tay từ trên xuống dưới để vào Menu và từ phải sang trái để về menu chính. Rất tiện lợi

Hình ảnh bản việt hóa

Link download

GoToMenu v1.0.5 tiếng việt bởi Dragon459

Dragon459

Manager
Biết là bác này sẽ vh mà ^^.

hì hì. mình cũng hơi bận nên chỉ làm mấy soft nhỏ kiểu này. soft lớn thì k đủ thời gian nữa.hi vọng vẫn có ích cho ae bên box việt hóa

style95

da cai dat nhu hinh ma sao k truot dc vay

Chú ý tiếng Việt đúng ngữ pháp.

Last edited by a moderator:

cuongvt112

hình như ko dùng được cho 5800 thì phải, mình cài rồi những ko sử dụng được, trượt hoài nhưng chẳng thấy j cả

Dragon459

Manager
Bản này có những thay đổi gì so với bản 1.1 thế bạn :)
có cái trượt để xem tasklist đó.
hình như ko dùng được cho 5800 thì phải, mình cài rồi những ko sử dụng được, trượt hoài nhưng chẳng thấy j cả
dùng dc cho v5.nhưng bản này mình thấy vuốt kém lắm.bạn thử tìm lại bản v1.1 cài thử xem

jack_hunter97

có cái trượt để xem tasklist đó.

dùng dc cho v5.nhưng bản này mình thấy vuốt kém lắm.bạn thử tìm lại bản v1.1 cài thử xem
1,1 số 1 bản mới thì cùi bấm kéo toàn qua ẩn hiện màn hình ko hà

Dragon459

Manager
1,1 số 1 bản mới thì cùi bấm kéo toàn qua ẩn hiện màn hình ko hà
hí hí.mình chỉ việt hóa cho ae nào muốn xài thôi,chứ vẫn dùng bản 1.1.bản 1.0 vuốt ms ngon nhưng tiếc là k hỗ trợ màn hình ngang nên ngậm ngùi dùng bản 1.1 vuốt kém hơn

love89

hì hì. mình cũng hơi bận nên chỉ làm mấy soft nhỏ kiểu này. soft lớn thì k đủ thời gian nữa.hi vọng vẫn có ích cho ae bên box việt hóa
pro cho mình bản tiếng anh mượt mà đi bản này tiếng việt wa hấp dẫn nhưng vuốt mòn hết da tay mất.thank pro trước.

Dragon459

Manager
pro cho mình bản tiếng anh mượt mà đi bản này tiếng việt wa hấp dẫn nhưng vuốt mòn hết da tay mất.thank pro trước.
bản tiếng anh bên topic của vutaitk bên box ứng dụng đó bạn.

caobang200

bạn ơi có chỉnh lại cách vuốt như ở v1.01 hok. vuốt xuống mình thấy tiện lợi hơn!