• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GoToMenu v1.01 Trượt màn hình vào Menu phong cách Meego N9 [update 13/7/2k11]

Dragon459

Manager
GoToMenu v1.01(0) Trượt màn hình vào Menu phong cách Meego N9 [update 9/7/2k11]
Ứng dụng này có thể giúp bạn có được 1 phần cách sử dụng màn hình cảm ứng của hệ điều hành meego với tiêu biểu là em N9 " cục gạch đẳng cấp" của nokia^^

Bạn chỉ cần cài đặt như trong hình và chỉ cần trượt ngón tay từ trên xuống dưới để vào Menu và từ phải sang trái để về menu chính. Rất tiện lợi

Chú ý:

ứng dụng chỉ chạy khi bạn đã mở khóa máy nhé :D:D:D:D:D:D:D
điểm mới là đã làm việc với cả màn hình ở chế độ ngang chắc các bạn xem hình trên cũng thấy rõ đúng không nào=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

thienhung797

bản việt hóa các ae tham khảo và download tại đây # 149 nha

Bạn ơi!bản v1.01 nay mình qua bên việt hoá không thấy link download chỉ có bản việt hoá v1.0 thôi!bạn up lại link dùm cho ae được không bạn?Mình cám ơn bạn trước rất nhiều!

9xdc

sao mình cài vào máy toàn báo chứng chỉ bị lỗi thế nhỉ ai giúp mình với

Dragon459

Manager
Bạn ơi!bản v1.01 nay mình qua bên việt hoá không thấy link download chỉ có bản việt hoá v1.0 thôi!bạn up lại link dùm cho ae được không bạn?Mình cám ơn bạn trước rất nhiều!

bạn có thể download tại topic này

giotlelehong

Cái này cũng đỡ thiệ, khỏi phải nhấp phím menu hay biểu tượng.Sao cái này mình xoay ngang màn hình thì hum dùng được là sao a?

Chỉnh sửa cuối:

loveat20

Híc! Có bản Signed không bạn, máy mình chưa hack và cũng không có key với cer để sign. Có cho mình livk với.