• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GoToMenu v1.07 Tiếng việt bởi Dragon459 - trượt HS vào menu giống N9 [21-10-2011]

Dragon459

Manager
GoToMenu v1.07 Tiếng việt bởi Dragon459 - trượt HS vào menu giống N9 [21-10-2011]

Ứng dụng này có thể giúp bạn có được 1 phần cách sử dụng màn hình cảm ứng của hệ điều hành meego với tiêu biểu là em N9 " cục gạch đẳng cấp" của nokia^^

Bạn chỉ cần cài đặt như trong hình và chỉ cần trượt ngón tay từ trên xuống dưới để vào Menu và từ phải sang trái để về menu chính. Rất tiện lợi

New:Bản này đã từ bỏ phong cách trượt của bản V1.05 trở lại cách vuốt truyền thống

Hình ảnh bản việt hóa

Link download

GoToMenu v1.0.7 tiếng việt bởi Dragon459

bạn nào k dow được link box.net thì có thể dow bằng link mediafire dưới.cảm ơn vip biladen đã up giùm

Chỉnh sửa cuối:

tranlaptoan

Không thấy post bản Eng nhỉ. Mấy phần mền Vi dùng mốt thời gian thấy lỗi hay sao ý. Thanks.

mai_tien_dat_251

tình hình không khả quan mấy, mình không thể nào dùng được! mình đang dùng 5800-C6. khi vuốt thì chỉ chuyển giữa 2 trang thôi, vào menu thì không thấy gì hết!