• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GPRS có sự cố

huyquang521987

mình dùng 5320 mạng viettell có kết nối GPRS nhưng khi vào web nó báo là "dữ liệu gói.không kết nối dữ liệu gói" như vậy là sao vậy hả các bác.júp em với.em muốn vào mạng để chơi game Ngage wa.em dung gói cước 2.bác nào giúp em xin hậu tạ bằng thanks=D>

spiderman_anhvu

thế bạn thử truy cập GPRS qua browser xem có được không? Mình cũng xài viettel thấy mấy bữa nay vẫn tốt mà !? Hay do bản n-gage bị lỗi phần chơi online :-?

huyquang521987

mình truy cập vào web nhưng cũng không dc.vào bắt cứ phần j nó cung không dc cả.toàn báo lỗi dữ liệu gói không kết nối dữ liệu.không biết phai do cài dặt không.mỉnh đã format lại máy nhiều lần rồi mà không dc.lúc trước mỉnh đã cài GPRS rồi và sử dụng tốt,nhưng không hiểu tại sao lại bị như vậy nữa

lekhachuy3aa

Bạn thử đăng kí dịch vụ GPRS lại xem sao. Hoặc bạn thử mượn sim của người khác có đăng kí kết nối để thử. Có thể số điện thoại của bạn trục trặc đó. Chúc bạn may mắn!