• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GPS của Diamond và Google Map

hanoiwap

Super V.I.P
mình phải nói diễn đàn này hơi bị chảnh. biết thì nói là biết, không biết thì nói là không biết, biết mà không nói thì không biết là loại người gì nữa, người khác không biết mới nhờ người biết chỉ giúp, người ta biết rồi thì hỏi các bạn làm gì. Nếu không tiện trả lời thì ít ra cũng đưa 1 cái link dẫn đến bài viết liên quan chứ.X-(

Nội quy cua diễn đàn không cho phép dẫn links của diễn đàn khác.Bạn có thể dễ dàng nhờ "cụ Google" tìm giúp.Biết mà không nói vì là loại người giữ đúng nguyên tắc

thitkhotau

Mỗi lần bạn mở Google Map lên mà ko có kết nối ( Wifi, Activesync) thì nó tự bật GPRS rồi. Không dùng Offline đc như Iphone đâu.
Sao bạn ko dùng GoogleNavigator . Load sẵn một số vùng là dùng được Offline, có cả bản đồ 3D :D.
.................. đừng nóng............. ;)

Mình đã xài qua Google Navigator 5.2 nhưng cũng gặp tình trạng hệt Google Maps dù đã set Com 4:9600 theo GPS Test nhưng không thể định dạng được vị trí (treo 0Sat...) Get direction thì treo nốt! Thiệt khó hiểu:(

hungsonbmt

Pó tay với ông google, ko cho người ta dữ liệu bản đồ mà bắt phải down tren net xuống, một chiêu để mấy ổng ăn chia tiền với nhà mạng đó mà :(