• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GPS của HTC Touch Diamond

tonychanh

TUI HẺM BIT SAO , CÁI HTC DIAMON , CHUA BÀO GIỜ CHỊU NHÂN GPS THIỆT LÀ CHÁN

nollit

các bác cho em hỏi nữa :
A-GPS ở VN bắt có tốt ko?
HTC Touch Diamond có a-GPS, ko biết GPS có ổn định và mạnh ko?

thekhoa202302

các bác cho em hỏi nữa :
A-GPS ở VN bắt có tốt ko?
HTC Touch Diamond có a-GPS, ko biết GPS có ổn định và mạnh ko?

Bảo đảm với bạn GPS của Diamond bắt full sóng đấy!! chạy tốt với VietMap và 1 số soft khác tương ứng.:D

nollit

bác Thế Khoa dùng Touch Diamond phải không? Em cũng hỏi bác là pin con này thế nào? GPS mà pin yếu thì chán lắm, mua thêm pin dung lượng cao thì có đắt hay ko? giá cả và chất lượng thế nào?

đã thank bác ^^

212Men

Xem qua đánh giá bạn nhé!

Đã có các bài thảo luận về pin của HTC Diamond rồi đó bạn, dưới đây nè:D
Đánh giá Pin dung lượng 1340mah từ HTC

Đánh giá pin dung lượng cao 1800mah

bác Thế Khoa dùng Touch Diamond phải không? Em cũng hỏi bác là pin con này thế nào? GPS mà pin yếu thì chán lắm, mua thêm pin dung lượng cao thì có đắt hay ko? giá cả và chất lượng thế nào?

đã thank bác ^^

thanhgia123

Chạy GPS máy nào giỏi lắm cũng chỉ 2-3 tiếng là cùng. Và sau khi đi hết lộ trình là bạn nghỉ nghe điện thoại luôn. Dùng GPS phải dùng tiết kiệm tí, chỉ bật khi cần thôi. Mà pin diamond yếu để có kiểu dáng đẹp mà (PDA mỏng, nhỏ nhất trên thị trường) nên GPS liên tục chắc em nó mau chết lắm.

nollit

Chạy GPS máy nào giỏi lắm cũng chỉ 2-3 tiếng là cùng. Và sau khi đi hết lộ trình là bạn nghỉ nghe điện thoại luôn. Dùng GPS phải dùng tiết kiệm tí, chỉ bật khi cần thôi. Mà pin diamond yếu để có kiểu dáng đẹp mà (PDA mỏng, nhỏ nhất trên thị trường) nên GPS liên tục chắc em nó mau chết lắm.

vâng, em cũng stop vụ Touch Diamond này rồi, em vẫn kết Touch 3G hơn.

LuonGThanGtk

rao giá 3.9 đáng nghi lắm bạn hình như bèo quá, nên kiểm tra kỹ tiền nào của ấy mà, trc mình mua lại con 4t mấy tháng rồi, tuy bề ngoài cũ nhưng dùng rất ổn

rao giá 3.9 đáng nghi lắm bạn hình như bèo quá, nên kiểm tra kỹ tiền nào của ấy mà, trc mình mua lại con 4t mấy tháng rồi, tuy bề ngoài cũ nhưng dùng rất ổn

Nhật Cường chuyên bán giá cao mà con này có 3tr9 chắc cũng cũ nhiều rồi.

bobby09120

GPS con này nhanh , máy dùng ngon nhiều phần mềm có thể cài thêm , màn hình rõ nét nói chung là mình iu em nó lém nhất là cái vụ GPS công việc mình rất cần, hôm rồi đi làm từ Hòa bình về chùa Hương chú Lái xe kô biết đường em nó chỉ cho khỏi phải hỏi sướng thật. đang nghiên cứu mua viên pin dung lượng cao nữa là ok

metalica

phải nói đã dùng qua GPS của Nokia, con diamond này bắt GPS cực nhanh và mạnh. nokia N82 cũng không phải là đối thủ nếu chạy Vietmap... :)) so với em diamond

fbbk

Công nhận con Diamond này bắt sóng GPS nhanh ác. Em ở trong khu chuyên gia ở Hòa Bình, nhà của Liên xô ngày xưa xây toàn sắt thép với bê tông dày kinh thế mà em nó vẫn bắt được sóng GPS. Còn ra ngoài đường thì chỉ cần một tí là dò được sóng GPS thôi nhưng khi dùng GPS thì máy sẽ nóng.

tonychanh

cai máy của MÌNH củng cha bao giờ bắt dc sóng gps của việt máp, chay đến nóng máy , củng chả chụi nhận, công nhan sai lầm khi mua htc diamond :(

bobby09120

thử xem up radio xem có được kô ? hoặc up rom xem sao còn không được thì hỏi ảnh phần cứng thôi vậy hix hix chúc bác mau dùng được chức năng này tiện lắm , giờ tôi đang dùng vietmap r12 và dùng 1 bản mapking r12 cho map nước ngoài , chưa biết 2 cái này có dùng chung được map kô bác nào cho ý kiến luôn hộ em với nhé thanks

thanhphong_1109

cai máy của MÌNH củng cha bao giờ bắt dc sóng gps của việt máp, chay đến nóng máy , củng chả chụi nhận, công nhan sai lầm khi mua htc diamond :(

bác thử vô trong cái quick gps chưa... 7 ngay` cho e nó ăn 1 lân`... đảm bảo, âm` âm` luôn..=D>

varentive

trong nhà thì máy nào cũng bắt kém. ra ngoài đường thì diamond tốn có mấy giây là bắt dc rùi. mình xài vietmap R12 bản quyền mà.

bobby09120

vietmap r12 và dùng 1 bản mapking r12 cho map nước ngoài , chưa biết 2 cái này có dùng chung được map kô bác nào cho ý kiến luôn hộ em với nhé thanks