• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

gpSP4Symbian giả lập game GBA ver mới nhất

wimax16vnn

gpSP4Symbian giả lập game GBA ver mới nhất v0.6 _ 27/08/2010

Fần mềm giả lập game duôi GBA wen thuộc , ko cần gthiệu nhìu há
Ðây là ver mới nhất của nó
Hỗ trợ âm thanh đầy đủ, các ver trc ko có, đó là nâng cấp đáng giá nhất của ver này

[DOWNLOAD]http://www.summeli.fi/wp-content/plugins/download-monitor/download.php?id=10[/DOWNLOAD]

LƯU Ý , GẦN ĐÂY 1 SỐ CFW XÀI FONT ANDROID hay các font khác... THÌ KHI XÀI CÁI NÀY SẼ BỊ NỔ FONT NHEN. XÀI FONT MẶC ĐỊNH NOKIA THÌ OK

Chỉnh sửa cuối:

kakiko

bản này có gì mới không bạn? có phải hack ko?
Nửa tháng trước mình có download và chơi thử, thấy lỗi tùm lum ...

karlovo

bản này có ng` pót lâu rồi mà, tưởng bản mới thật, mất hứng quá

wimax16vnn

Mình chưa cài đặt và sử dụng lần nào, hướng dẫn luôn đi bác!!!!!
hướng dẫn cho newbie xem tại đây nha : http://www.pdaviet.net/showthread.php?92675-Giả-lập-gameboy-advance-cho-s60v5
bản này có gì mới không bạn? có phải hack ko?
Nửa tháng trước mình có download và chơi thử, thấy lỗi tùm lum ...
Ko có lỗi gì cả, ver từ trc tới giờ mình chơi OK cả
Ver này có âm thanh nên chơi "fê" hơn ^^

karlovo

cái này ko chơi dc pokemon thì phải :(, vào pkm xong nhấn start treo máy luôn:|. Bản này mỗi lần đổi game toàn phải thoát hẳn ra mới chơi đc game mới :-S

wimax16vnn

cái này ko chơi dc pokemon thì phải :(, vào pkm xong nhấn start treo máy luôn:|. Bản này mỗi lần đổi game toàn phải thoát hẳn ra mới chơi đc game mới :-S

coi lại rom GBA pkm của u coi bị lỗi nên ko chơi dc đó
ver nào cũng thế, ko riêng gì ver này thoát ra mới chơi dc trò khác nha u

karlovo

mình down 2 bản pkm ở đường link bạn dẫn bài #6 mà, lỗi rom sao dc :((. Vào game play thì ngon lành bạn à, nhưng cứ ấn start là đơ màn hình :O

ngoanrazor

Well-Known Member
Sao lại post trùng bài zậy bn. Mjh đã update mấy bữa rồi
Bản này bị lỗi có 1 số game bị đơ trên ver này. Nên xài bản cũ

kakiko

đúng rồi đó
mình chơi pkm emaral trên bản cũ, nhấn start để vào bag thì nó đơ luôn =.=
thấy karlovo kêu, chẳng dám cài nữa

karlovo

đúng rồi đó
mình chơi pkm emaral trên bản cũ, nhấn start để vào bag thì nó đơ luôn =.=
thấy karlovo kêu, chẳng dám cài nữa

mình thử hết các game pkm thấy mỗi pkm fire red + leaf green và Pokemon Mystery Dungeon Red Rescue Team là chơi ngon thôi bạn à, còn emerald- ruby-sapphie cứ vào đc chữ POKEMON là đen xì màn hình đơ luôn máy, còn pkm shiny gold vào ngon lành nhưng ấn start là tẹo. Mình cũng thử cài bản cũ mà ngoanrazor post thấy chơi cũng ổn định hơn, mặc dù ko có tiếng. Bản mới có tiếng như rè, bật lên nghe nhức tai, thà chơi bản cũ còn hơn :D

bioreee

bản trước chơi tốt pokemon và mấy game khác mà sao có mấy bác than phiền ko chơi đc nhỉ? bản này chỉ hổ trợ thêm âm thanh thôi hả bác?cứ tưởng khắc phục được mấy game ko chơi được,thế mà làm mình chờ lòi cả mắt,dù sao cũng thank bác!

wimax16vnn

bản trước chơi tốt pokemon và mấy game khác mà sao có mấy bác than phiền ko chơi đc nhỉ? bản này chỉ hổ trợ thêm âm thanh thôi hả bác?cứ tưởng khắc phục được mấy game ko chơi được,thế mà làm mình chờ lòi cả mắt,dù sao cũng thank bác!

bản này có khắc fục lỗi 1 số game ko chơi dc ko thì mình k rõ, u cứ lấy mấy game ko chơi dc trên bản cũ test thử coi
chứ mấy game mình thường chơi đều OK cả

nobjtadjxega

emerald ruby minh test ngon lành nhé, bạn thủ lần đầu chỉ set phím cứng là start va selec, các nút còn lại thì lần sau vào, chọn continute cho nó vào game rồi set lai nút

Khoaaaa

Active Member
Hè hè,dow về test xem,thank ,mà gema giả lập là thế nào các bác,chưa chơi wa