• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Green hope s60v3v5-Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Green hope s60v3v5-Duylinh27884

Bộ icon này rất đẹp(theo cảm nhận cá nhân của mình:D) và cũng rất nặng nhưng vẫn đảm bảo độ mượt,có lẽ giờ những icon đẹp chỉ có thể tìm được ở các theme của ét-ba :)) .theme nặng 4Mb cài đặt 20Mb,bản thứ 2 mình add thêm 1số icon full các app máy mình (8Mb cài đặt 23Mb).Up bản đầu thôi nặng quá mấy bác la um sùm nữa!=))

Xem thêm trước khi quyết định cài vì theme ko nhẹ:))

LINK DOWNLOAD

Pass: pdaviet.net

Bản thêm icon(8Mb)
LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Mrquan1995

a duylinh có thể add cho em cái icon “Bộ sưu tập“ và vài icon ucweb,opera mini,op mobile... đc ko.em dùng c5 fp2 các theme của a toàn thiếu mấy icon đó thui.e thanks a.
Ảnh màn hình đây ạ

duylinh27884

Moderator
a duylinh có thể add cho em cái icon “Bộ sưu tập“ và vài icon ucweb,opera mini,op mobile... đc ko.em dùng c5 fp2 các theme của a toàn thiếu mấy icon đó thui.e thanks a.
Ảnh màn hình đây ạ
Mấy app đó mình điều dùng và có add hết mà bạn,bạn xem hình trên bài 1 đi,có mà,hay tại bạn cài bản lite nên thiếu,có 2 bản mà,cài bản kia đi đầy đủ hơn đó

minhtien1810

cho mình xin link khác được ko, bấm vào ra trang upfile mà trắg bóc ko down dc