• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Griffon2_0_01 by Juriy Bakunin aka JBAK (Việt hóa)

Tập tành Việt hóa cho V3
Việt hóa và đóng gói thử 1 phần mềm nho nhỏ cho anh em test thử chơi:D
Tiếc cho 1 phần mềm đang phát triển vậy mà tác giả JBAK không làm nữa:(

Thangnd31082

Võ Thiện tham gia trên v3 xem ra Phụ mục Python cho v3 sẽ bắt đầu sôi động hẳn lên rồi đây ! =D>

Griffon là một phần mềm quản lý File rất hay, mình đã từng dùng trên V2, nó có chức năng "Thùng rác" giống như trên PC . File "rác" được giấu khá kỹ , Vothien giới thiệu thêm cho anh em mở rộng tầm mắt đi ! Không biết trên V3 "rác" giấu ở đâu vậy ta ?

Võ Thiện tham gia trên v3 xem ra Phụ mục Python cho v3 sẽ bắt đầu sôi động hẳn lên rồi đây ! =D>

Griffon là một phần mềm quản lý File rất hay, mình đã từng dùng trên V2, nó có chức năng "Thùng rác" giống như trên PC . File "rác" được giấu khá kỹ , Vothien giới thiệu thêm cho anh em mở rộng tầm mắt đi ! Không biết trên V3 "rác" giấu ở đâu vậy ta ?

Không dám qua mặt các vị tiền bối. Mới đổi N73 nhưng thấy chán vì RAM quá yếu bác thangnd31082 ạ:( chạy vài App là muốn đi máy rồi:-??

hhh_hhh3060

Cái tên pm này nghe quen quen nhưng anh có thể giới thiệu qua qua không^____________^?:p

thanhquang123

Uh,trình quãn lý FILE này rât là nhe hìu song song tính nang cung rât là khiêm tôn.Mình chi test cho bít mat thui chu xài lâu dài... :D Dâù dì cung THANKS cho vui nhà.
Posted via Mobile Device