• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck nokia c5-00 bằng firmware 071.005 việt nam quá dễ dàng

ngotri_thien

HIỆN NAY CÓ NHIỀU BẠN HACK DẾ NOKIA C5-00 BẰNG FIRMWARE 71.005 VIỆT NAM THÌ NHIỀU BẠN NÓI BỊ DEADPHONE NÊN LÀM CÁC BẠN CHƯA TỰ TIN HACK CHO DẾ YÊU CỦA MÌNH.

CÓ LẼ KHÔNG CẦN NÓI NHIỀU THÀNH CÔNG HAY THẤT BẠI VÀ BỘ FIRMWARE NÀO LÀ THÍCH HỢP THÌ MỜI CÁC BẠN KIỂM CHỨNG VỚI CLIP ĐÍNH KÈM NHÉ .

[video=youtube;mf5UL7C8jD0]http://www.youtube.com/watch?v=mf5UL7C8jD0[/video]​

BỘ FIRMWARE NÀY DÙNG THÌ SẼ HACK VĨNH VIỄN :
BỘ FIRMWARE NÀY ĐANG CHẠY RẤT ỔN ĐỊNH KHÔNG HACK VĨNH VIỄN:
DOWNLOAD PHOENIX 2010

Chỉnh sửa cuối:

ngotri_thien

Bạn nên kiểm tra kỹ xem máy bạn phải là RM-645 không, hình như nó là RM-745 nên không được.
Nếu điện thoại bạn là RM-645 mà màu khác nâu xám thì bạn làm như sau:
Trước hết bạn dùng Navifirm:
Rồi tải hết bộ FW cho màu máy của bạn rồi chép hết chúng vào thư mục C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-645 tiếp đó bạn tải file core ổn định này:
Click vào nó sẽ chép đè file core cũ. Sau đó bạn tải file hack:
Giải nén nó ra màn hình rồi tiến hành hack như clip nha.

Chỉnh sửa cuối:

XUANKA

bộ fw của bạn chỉ hack hay có làm gì thêm(xóa bớt hay thêm vào phần mềm) không vậy.

cunbinu

sao không fimware được ???

bạn ơi, mình làm theo chỉ dẫn hết rồi, đến lúc cuối nó báo lỗi miết ak. retry miết mà k đc :(( help me vv!

dangkientkt

Dùng PHOENIX cũng được nhưng phức tạp và tỉ lệ rủi ro cao, tốt nhất nên hack bằng Antiviut an toàn hơn

hahahaha.. đã thành công rồi! Thanks chủ thớt nhé!
Ah! mạo muội cho Quý Phương hỏi tí, khi format bằng lệnh *#7370# có format luôn thẻ nhớ không nhỉ?

nghiepduclub

có bác nào rãnh ko hack dùm mình phone c5 - 00 màu đen với ...........mình ko phải màu nâu xám nơi, đến hơi muộn link die hết trơn rồi ....