• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone cài đặt tập tin bị lỗi?

Status
Không mở trả lời sau này.

kid1502

hôm nay con nokia 6120c của em cái trò city bloxx mặc định trong máy tự nhiên tạo ra nhiều Shortcut. vào thì được mà xóa thì nó không cho xóa.huhu.
em format đt rồi hack phone theo HelloCarbide như trước kia vẫn được nhưng khi cài đặt lại mấy phần mềm thì có phần mềm cài được, một số phần mềm đuôi sis cũng như jar cài vào thì nó chạy dc 1 khúc rùi đứng im sau đó báo tập tin bị lỗi hoặc không cài đặt được :L
em format nhiều lần bằng 4 ngón cũng như *#7370# ma cũng y như vậy.
lên mạng tải lại phần mềm đó cài vô cũng bị vậy.huhu
con em 6120c V03.83
ai dùng FW mới của con này cho em hỏi lun là chỉnh âm lượng cuộc gọi bằng nút điều hướng có được chưa ( FW em chỉ chỉnh dc bang nút âm lượng bên sườn mà nút đó em bị hư rùi)

kid1502

không ai giúp em hết à.
em đã format lại thẻ nhớ lẫn điện thoại (format riêng 2 cái) mà vẫn không được. em qua bên thiênlong cũng có một bạn gặp trường hợp như em mà không ai giúp dc. lúc trước cài vào binh thường mà.hic

i_love_baby387

không ai giúp em hết à.
em đã format lại thẻ nhớ lẫn điện thoại (format riêng 2 cái) mà vẫn không được. em qua bên thiênlong cũng có một bạn gặp trường hợp như em mà không ai giúp dc. lúc trước cài vào binh thường mà.hic

chạy lại fim khác thôi bạn ah!!

hunterviet

Well-Known Member
Khốn nạn thật, mình cũng dùng 6120 và bị tình trạng nặng hơn cả bạn là lỗi tập tin ko cài đặt được, KHUYẾN CÁO ko nên mua con 6120 nếu như có dự định mua con này

kid1502

Khốn nạn thật, mình cũng dùng 6120 và bị tình trạng nặng hơn cả bạn là lỗi tập tin ko cài đặt được, KHUYẾN CÁO ko nên mua con 6120 nếu như có dự định mua con này

thử thay thẻ nhớ đi bạn. mình thay thẻ nhớ là hết ngay. do lỗi thẻ nhớ.:p

HuynhThanh

Lúc trước mình có xài con 6120 hack xong chạy các ứng dụng bình thường! Bạn thử thay thẻ khác xem sao?

PS: Dùng từ ngữ lịch sự chút nha bạn, bạn đã là thành viên cấp 5 rùi đấy!

vanhung_1990

đấy là bạn không biết hack rồi! lưu ý với dòng fp1 thì có thể dùng file installserver.exe để copy vào c/sý/bin nhưng đối với dòng fp2 thì phải dùng file installserver.rmp và dùng rompater để hack.chúc may mắn nha!

Status
Không mở trả lời sau này.