• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Symbian^3 và Belle k cần Flash, k cần Rompatcher.

bbfrog

Chia sẻ luôn cách hack dành cho Symbian^3 và Anna. 5p xong.

Các bạn cứ cập nhật pm = Nokia Suite bt nhé. K cần Flash hay cook gì đâu.

Làm theo hướng dẫn mình để trong đó. Thành công 100%.

http://www.mediafire.com/?ba9qvco2plkcf0c

Làm xong là bạn có thể cài pm mà k cần bận tâm đến RP nữa.

Bạn nào thik thì làm xong cái này rồi cài RP cũng đc.

Đây là hình khi thực hiện hack.

Chỉnh sửa cuối:

tranbinh183

Đã ok. thanks nhìu nhá. đã thử qua umu,drweb mà k đc, đang nản thì vớ đc bài này ^^. Phát huy nha bạn

tuoitre

mod để ý coi bạn này post link virut hay sao ấy , làm tối qua mình fai cài lại máy và fone huhu

mugiakhu

cầu cứu các pro thông thái ^^

mình đang dùng belle cho nhóc E7, nhưng có 1 vài chỗ nghịch mãi mà ko ra, có pro nào thông thái chỉ dùm mình với :
_ thứ 1 là : khi khởi động máy thì nó đòi pass, mình nhập các kỉu đều ko đúng.nhưng mà vẫn vào để dùng máy bt đc :|
thứ 2 là : làm thế nào để đóng các ứng dụng đang hoạt động đc, nhóc nhà mình nó chơi game, có bao nhiêu game là nó mở hết lên, nhưg mình ko làm sao để đóng lại đc :|
thanks cả nhà đã đọc ,và giúp mình :D

MinhThang

Manager
mình đang dùng belle cho nhóc E7, nhưng có 1 vài chỗ nghịch mãi mà ko ra, có pro nào thông thái chỉ dùm mình với :
_ thứ 1 là : khi khởi động máy thì nó đòi pass, mình nhập các kỉu đều ko đúng.nhưng mà vẫn vào để dùng máy bt đc :|
thứ 2 là : làm thế nào để đóng các ứng dụng đang hoạt động đc, nhóc nhà mình nó chơi game, có bao nhiêu game là nó mở hết lên, nhưg mình ko làm sao để đóng lại đc :|
thanks cả nhà đã đọc ,và giúp mình :D
Ấn giữ phím Menu để biết các ứng dụng chưa thoát hết và đóng nó lại.

mugiakhu

Ấn giữ phím Menu để biết các ứng dụng chưa thoát hết và đóng nó lại.

thế còn vụ nó đòi pass thì phải làm sao đây, mình 4mat lại máy rùi mà nó vẫn đòi, mà mình cũng ko nhớ là đã để pas là j nưa,có cách nào lây lại pas mà ko mất dữ liệu ko ấy ^^

MinhThang

Manager
thế còn vụ nó đòi pass thì phải làm sao đây, mình 4mat lại máy rùi mà nó vẫn đòi, mà mình cũng ko nhớ là đã để pas là j nưa,có cách nào lây lại pas mà ko mất dữ liệu ko ấy ^^

Nhập 12345 xem sao?

KenVy

mình thử rùi hem đc ý, mình 4mat = fim tat may + camera+ menu + fim am luong rồi mà vẫn ko thay đổi j :(

Bạn phải dùng phần mềm rồi kết nối với PC để khôi phục lại mã bảo vệ, mình từng làm rồi, bạn chịu khó search trên mạng nha, tại mình buồn ngủ quá .

Í tìm được rồi, bạn làm theo hướng dẫn ở đây nè:
http://forum.dienmay.com/threads/105312-Huong-Dan-Khoi-Phuc-Ma-Bao-Ve-Cho-Nokia-Khi-Bi-Quen.html"

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Chủ topic nên post luôn bài hướng dẫn ra cho mem tiện trao đổi,nhìn bài viết sơ sài quá :D

Trunghuy90

Cách hack thì cũng nên có hd cụ thể và bổ sung hình ảnh cho sinh động. Hơn nữa anh, em lại dễ thực hiện hơn!

dieuuy

ủa lúc vào copy file installserver.exe nó hiện toàn hiện toàn hiện toàn tiếng trung biết đường nào mà COPY BÁC

Quangtuyen92

Bạn ơi hình hướng dẫn sử dụng sfmg không xem dc.
Ai làm dc rồi chỉ mình với.

Chỉnh sửa cuối:

bbfrog

ủa lúc vào copy file installserver.exe nó hiện toàn hiện toàn hiện toàn tiếng trung biết đường nào mà COPY BÁC
pó tay luôn toàn ô vuông không biết đường copy rồi chủ thớt ơi
bạn cứ tìm ô vuông đúng với vị trí tương ứng như trong hình đính kèm là đc.