• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HẢI PHÒNG GẶP MẶT ĐẦU XUÂN CÙNG MAN PHẠM QUANG ..NÀO ..DÔ

Status
Không mở trả lời sau này.

Chinavie

Đâu phải thế!!!!
Bạn à, offline thì liên quan đến giàu nghèo. Ý bạn nói về vật chất hả? Sai rồi. Chỉ sợ cácc bạn không GIÀU TÌNH YÊU với PDAVIET thôi. Còn nếu không thì chuyện nhỏ thôi mà.
Hoanh tráng quá =D> =D> =D> Miền trung nghèo quá nên Man Quang không để ý đến rồi ....:(( :(( :((

Nokialover

do để dành sức khỏe cho MAN vào SAIGON nên tăng 2 kém khí thế hơn tăng 1. Rất cám ơn các MTQ của mem HP đặc biệt nhiệt tình là Mr Trung và Mr Khánh =D> =D> =D> =D> =D>

Born2loveU

Member
Chậc chậc ! Tiếc quá ! mấy hôm bận quá không tham dự được. Mà các pác không tổ chức vào chủ nhật nhỉ. Nếu lần sau tổ chức em mong các pác có kế hoạch sớm và nên bố trí vào chủ nhật để AE thu xếp công việc nhé.
Cảm ơn !

nninhtuananh

trời ơi tuyệt vời quá thế mà em không biết để có mặt quả thật quá tiếc mong sao có offline lần sau để anh em hải phòng gặp nhau trau dồi kinh nghiệm

tieu_vu1410

Chậc! Không biết bao giờ mới off lần 2 các bác. Em ko thể bỏ qua lần 2 đâu .. dù cho có phải bán .. xe để mua thêm 1 con PDA xịn..hehe

Status
Không mở trả lời sau này.