• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Profiles v1.08 Việt Hóa bởi vutaikt-PM đổi cấu hình tự động

vutaikt

Handy Profiles v1.08 Việt Hóa bởi vutaikt-PM đổi cấu hình tự động update 16 5 2k11

Handy Profiles sẽ thay đổi cấu hình điện thoại của bạn một cách nhanh chóng dễ dàng! Bạn chỉ cần cài đặt handy profile một lần và bạn sẽ không bao giờ phải thay đổi cấu hình nữa.

Các tính năng:

-3 loại quy tắc đặt cấu hình cho trường hợp như:
*Theo Địa điểm- một hồ sơ sẽ được kích hoạt, khi bạn đang ở một vị trí cụ thể (ví dụ như văn phòng, phòng tập thể dục, trong nhà).
*Theo Thời gian quy định: theo ngày thág năm- thông tin được kích hoạt cho thời gian bạn đặt (ví dụ như kể từ nửa đêm cho đến 7:00 sáng sẽ tự chuyển cấu hình từ im lặng sang bình thường).
*Theo lịch đặt sẵn- Cấu hình sẽ tự thay đổi theo lịch đặt sẵn.

Ngôn ngữ hỗ trợ:
Bungary, Trung Quốc HK, Trung Quốc TW, ChinesePRC, Cộng hòa Séc, Đan Mạch, Hà Lan, Anh, Phần Lan, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Do Thái , Hungary, Ý, Nhật, Na Uy, Bồ Đào Nha, Rumani, Nga, Tiếng Slovenia, Tây Ban Nha, Serbia, Thụy Điển, Thổ Nhĩ Kỳ.

Có gì mới:
Hỗ trợ Symbian ^ 3
Sửa vài lỗi nhỏ.

Tải về ở đây. nhớ thanks nhé.

Bản việt hóa bởi vutaikt
www.mediafire.com/?ftbxn575a7pc8p2
Cài file 1. Rồj 2. Để có bản full nha.
Links đính kèm thì xóa đuôi 7z đi rồi cài nhé.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Bản này vẫn còn hỗ trợ các ngôn ngữ phải không bạn? Chỉ thêm VI thôi phải không? Nếu chỉ là VI thì cho mình xin bản EN.

hung_1977_n8

Lại có thêm pm mới rồi,dowload nhanh để sài cho em N8 thôi. Thank chủ thớt nhé