• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Shell v.2.00 - Hiển thị Shortcut trên màn hình chính

thanhlongnd

Phần mềm: Handy Shell
Phiên bản: v.2.00 beta
Bản quyền: T3Việt
Việt hóa: Thanh Long

Ghi chú: Phiên bản beta dùng thử 14 ngày nhưng nó có chế độ khối lập phương pro phết :laugh8kb:

cfbarca

Active Member
@So với bản trước thì bản này có gì mới hơn vậy pác?, Àh bản này chưa **** hả?Tks

thanhlongnd

@So với bản trước thì bản này có gì mới hơn vậy pác?, Àh bản này chưa **** hả?Tks

Hình như có bản *** rùi, đợi TL tìm nhé ?

TL ko dùng các bản cũ, bản này có chế độ khối lập phương pro phết :)

thanhlongnd

thanhlong đóng gói bằng cái gì mà sao ứng dụng hay bị lỗi cập nhật vậy?

Trước hay dùng SISWare ít bị

Giờ dùng SISContents cho nhanh, nên mấy file txt nó hay bị rút gọn ( đổi tên ) thành Text(0-0).txt nên hay lỗi cập nhật thôi :D

thanhlongnd

xài không giới hạn thôi chứ vẫn trial. ipmr nó hướng đẫn đấy.

Cách dùng lâu cho HandyShell v2.0beta

1. cài ứng dụng vào máy

2. Dùng Xplore vào 2 đường dẫn sau:

!:\Private\20013B7B\
!:\System\Data\

Chỉnh files attributes của cả 2 file "20013b7b.reg" thành "Read-Only". [Không sửa file nhé]

3. Vậy là xong!

2356

Em cài vào hok nó hok hiện các Icon và giờ ở chế độ Hôm Nay ta? Nó trống trơn àh :(

0985531930

Em post bai bang dien thoai nen k co dau.em dang dung n73.sao em caj vao may nhung khong co hinh lap phuog.mong a giup em
Posted via Mobile Device

nhocconsoidong

hình như là khối lập phương chỉ hỗ trợ cho dòng Fp2 trở lên, còn bạn dùng N73 là Fp1 nên ko có