• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Zip v1.05(1) [Bản cập nhật mới nhất]

Trunghuy90

Handy zip v1.05(1) VN[Bản cập nhật hỗ trợ kèm code]
Giới thiệu:
Giấy phép:
Code: Part được đính kèm theo tên phần mềm
Phát triển: Penreader
Ngôn ngữ : Chỉ VN
Hệ điều hành: Symbian OS v3v5
Hỗ trợ xem thông tin chi tiết .Mở,giải nén và tạo file nén lưu trữ trên điện thoại của bạn"Với Handy Zip được cài đặt trên điện thoại của bạn, bạn có thể mở một tập tin đính kèm nén trực tiếp từ ứng dụng và xem / chỉnh sửa các tập tin bên trong nó. Nếu không có ứng dụng này bạn không thể kiểm tra những gì bên trong file zip .mà bạn nhận được qua tin nhắn và internet.

Kích thước của tập tin đã đc nén sẽ giảm xuống đáng kể so vs ban đầu. Và sẽ giảm lưu lượng Internet khi share.
Handy Zip cũng giúp bạn tổ chức thư của bạn. Bạn có thể gửi một số tập tin nén zip qua e-mail của bạn.
Hãy thêm thông tin về điện thoại của bạn với chương trình Handy Zip cho điện thoại thông minh Nokia S60.
Nén tập tin và tiết kiệm tài nguyên, thêm hình ảnh.
Dễ dàng nén nhanh chóng. Khi bạn cần bạn sẽ nhanh chóng giải nén tập tin này.
Phiên bản đầy đủ kèm k@y.

Jay_Chou

Active Member
Giải nén những file nào bác. Mỗi zip thui à?

đây là phần mềm chuyên dụng để giải nén mà bác :D nó còn giải nén được file có pass. x-plore không làm điều này được.

leetran72

đây là phần mềm chuyên dụng để giải nén mà bác :D nó còn giải nén được file có pass. x-plore không làm điều này được.
Ý mềnh là giải nén những đuôi nào ấy. rar, zip, mou, 7z...