• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandyPhoneguard v1.0.355_PM hỗ trợ bảo mật đa năng!! [Cập nhật]

Caominh171

HandyPhoneguard v1.0.355 S60v3 S60v5 - FoXPDA
[Cập nhật]

PM hỗ trợ bảo mật đa năng!!

Chức năng:

* Kiểm soát truy cập điện thoại bằng mật khẩu.

* Bảo vệ dữ liệu trong máy (như: Danh bạ, tin nhắn, cài đặt, hình ảnh, video,...) khỏi sự truy cập chưa được phép.

* Bảo vệ các ứng dụng được chọn bằng mật khẩu.

* Gửi 1 tin nhắn SMS báo đến số điện thoại định sẵn khi nhập mật khẩu thất bại nhiều lần.

* Khóa máy từ xa khi nhận được tin nhắn ra lệnh.

* Xóa mọi thông tin bí mật từ xa khi nhận được tin nhắn ra lệnh.

Cách cài đặt để xài bản đầy đủ:

1. Cài đặt file .v1.0.355.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x-FoXPDA_VI_SymPViet.sis

2. Mở HandyPhoneguard lên rồi đóng lại liền. (việc này để tạo file *reg)

3. Cài đặt file Cr@ck HandyPhoneguard_VI.sis

4. Thưởng thức!!!

nima1985

Well-Known Member
PM này tính năng thì giống ADLPro. Sao thấy nặng khiếp.

Sao mà giống :DBảo mật được hết những gì có trong máy (kể cả Smartmovie) sao mà ko nặng ;)
Đang chờ bản này lâu lắm rồi,để test xem còn lỗi chớp màn hình bảo mật lúc bào smart movie ko :D

nima1985

Well-Known Member
Đã test,làm theo cách chủ topic thì FULL theo IMEI luôn hehe bản này chạy mượt hơn,đã sửa được lỗi chớp màn hình bảo mật lúc vào Smartmovie >:)

huynhduchuy

help me

mình cài vào máy rồi, nhưng khi bấm vào ứng dụng thì nó chỉ nhá màn hình lên 1 cái,chứ ko truy cập vào để dsử dụng đc
Mình thử tắt máy, khởi động lại...tháo ra,cài lại nhưng vẫn vậy...ko biết bị sao nữa.
Mình sd N73Me.Mong mọi người giúp

MinhThang

Manager
mình cài vào máy rồi, nhưng khi bấm vào ứng dụng thì nó chỉ nhá màn hình lên 1 cái,chứ ko truy cập vào để dsử dụng đc
Mình thử tắt máy, khởi động lại...tháo ra,cài lại nhưng vẫn vậy...ko biết bị sao nữa.

Bạn search bản gốc tiếng EN cài xem có được không nhé, nếu vẫn thế thì không hỗ trợ cho máy của bạn rồi.

nima1985

Well-Known Member

Xóa bản cũ chưa mà cài bản mới thế :-? Cái này mình thấy hình như hơi nặng nhọc cho N73 cõng nó :D tìm bản nào nhè nhẹ nhé :D

nguyenson_44

Sao mà giống :DBảo mật được hết những gì có trong máy (kể cả Smartmovie) sao mà ko nặng ;)
Đang chờ bản này lâu lắm rồi,để test xem còn lỗi chớp màn hình bảo mật lúc bào smart movie ko :D

Bạn ơi ADLPro vẫn bảo mật được SmartMovie cơ mà. Nhưng Pm này cũng không tệ đấy chứ.

Bạn chủ thớt cho mình hỏi tí :D:
"* Khóa máy từ xa khi nhận được tin nhắn ra lệnh.

* Xóa mọi thông tin bí mật từ xa khi nhận được tin nhắn ra lệnh."

Lệnh SMS này có khác nhau không vậy? Hay là chỉ 01 lệnh SMS để vừa khóa máy và vừa xóa dữ liệu máy?:-??

Cleonardo

cài trên n95 đầy đủ như hướng dẫn,mở pm lên chỉ nháy chứ ko vào được, help me!!!

nguyenphong093

anh cho em hỏi may e72 có dùng được phần mềm này không ah? em cám ơn nhé.em mới sử dụng Hdh Symbian nên chưa rành lắm.

r0nkut3

anh cho em hỏi may e72 có dùng được phần mềm này không ah? em cám ơn nhé.em mới sử dụng Hdh Symbian nên chưa rành lắm.
Máy đã hack thì cài tốt bạn ạ. Máy E71 của mình chạy vẫn chưa thấy lỗi gì

cài trên n95 đầy đủ như hướng dẫn,mở pm lên chỉ nháy chứ ko vào được, help me!!!

Bạn thử cài lại Pm ày trên bộ nhớ máy nha

Last edited by a moderator:

H4TLove

Cái này cài mặc định trên bộ nhớ máy mà !
Mình cài cho con E52 cũng vậy, nháy cái rùi vẫn ở nguyên menu.

nima1985

Well-Known Member
a Minh ơi.sao máy e72 của e cài k đươc vậy?lúc cài xong mở lên thì màn hình chớp 1 cái ah.

Cái này cài mặc định trên bộ nhớ máy mà !
Mình cài cho con E52 cũng vậy, nháy cái rùi vẫn ở nguyên menu.

Máy đã hack thì cài tốt bạn ạ. Máy E71 của mình chạy vẫn chưa thấy lỗi gì

Bạn thử cài lại Pm ày trên bộ nhớ máy nha

Các bạn xem lai xem sao,mình cài trên N95 8G đã hack full theo IMEI máy,chạy ngon mà! (file cài này nó tự động chạy luôn chứ ko có bước cho mình chọn cài vào máy hay thẻ nhé)

H4TLove

Cài bản tiếng Anh thì oki ! Còn bản Việt hóa thì thua, hẻm dùng được !