• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hàng Hot Assassin's Creed Brotherhood Hình ảnh tuyệt đẹp

natan

Vào vai Ezio, một kẻ sát nhân huyền thoại, với cuộc chiến chống lại các Templar đáng sợ. Giải phóng Rome, trung tâm của sự tham lam, quyền lực và tham nhũng, đầy kẻ thù, một nơi đầy đau khổ nhất. Để đánh bại kẻ thù, Ezio sẽ cần không chỉ sức mạnh và cũng có khả năng tuyệt vời để lệnh, như sẽ bao bọc toàn bộ tình anh em. Chỉ bằng cách làm việc cạnh nhau, các Assassins có thể thoát khỏi kẻ thù trọng của mình. Đó là thời gian để tham gia tình anh em

Xử lý Ezio, kẻ sát nhân tàn nhẫn!
Chứng minh khả năng của bạn để lệnh, dẫn đầu Brotherhood of Assassins để chiến thắng.
Âm thầm giết chết mục tiêu của bạn và đánh bại các đội trong trận đấu quyết liệt.
Chạy nhảy trên đường phố và trên mái nhà: bạn thậm chí có thể bay trong 8 cấp.
Hành trình trên 5 môi trường: Ý ấn tượng thành phố như Florence, Venice và Rome.
Mở khóa các nhân vật khác 3: Hangman, Bác sĩ và quý tộc

Link:http://www.mediafire.com/file/bnjnl8pkyso46d0/ASBR_Nokia_5800_EN_IGP_EU_TS_128.jar

dngkhoi

Game này fải chi game HD thì hay nhỉ??? Tiếc là java. hjx
Có cái Asassin's Creed HD, nhưng cài vào máy thì chơi ko được. Bùn luôn.

thangchuot99

Game này fải chi game HD thì hay nhỉ??? Tiếc là java. hjx
Có cái Asassin's Creed HD, nhưng cài vào máy thì chơi ko được. Bùn luôn.
ĐÃ chơi HD không đc mà còn đòi HD
Công nhận dạo này gamelot có mấy cái game java mà hay phếch

Collider

Ko phải đt chơi ko nổi, mà game down khi cài toàn là bi báo lõi. hjx.

Không thiếu gì bản HD đâu, chịu lên google search một lúc thì ra hàng loạt, chỉ có điều máy phải có chip đồ họa thì mới chơi ổn
máy của bác thuộc loại gì ;;)
còn bản này bác chủ topic không nói rõ là HD hay không nên anh em còn e ngại

natan

Kô phải HD nhưng hình ảnh thì Kô chê vào đâu được

Hỗ trợ tuyệt đối với tất cả S60v5 nhé

viethan2

game này mình cài vô con 5530 thì báo ko hổ trợ màn hình. Lạ thật.... có ai bị lổi này ko nhỉ ?

cuipap97

game này mình cài vô con 5530 thì báo ko hổ trợ màn hình. Lạ thật.... có ai bị lổi này ko nhỉ ?

Ủa, cài vô chơi bình thường mà. Chơi ở chế độ màn hình ngang đó bạn, thử cài lại xem sao?

natan

Cũng tại vì nokia ra N8 nên s60v5 bị cho ra rìa rùi,tủi thân wá huuu

thanhthuc0308

Cũng tại vì nokia ra N8 nên s60v5 bị cho ra rìa rùi,tủi thân wá huuu

n8 nghe nói hơn 10chai không phải ai cũng kham nổi đâu, điển hình như mình nè. :D kiếm cái android vừa lạ vừa hợp thời hơn, giá cả cũng ok hơn:D