• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HẠNH PHÚC LẦU

tinh_la_gi

Administrator
Anh biết khi anh lập topic này thì 1 nửa trái tim em đã rời khỏi anh.
Anh đã lập ra Thất Tình Quán để chia sẽ bớt đi chút gì đó.

Anh biết em cũng đạ theo dzỏi topic đó
Anh cũng biết em đọc không bỏ lở 1 chữ của anh
Anh cũng biết em cảm nghĩ gì
Anh cũng biết em đau đến mức nào với những dòng "tâm sự" ấy của anh
Anh cũng cảm nhận được nổi đau đó của em - vì chính anh đã đi vào trái tim em bằng chính trái tim tậc nguyền này và anh hiểu phần nào trái tim bắt đầu lổi nhịp khi đọc những gì anh viết
Anh cũng đau lắm em biết không - một nổi đau mà ngần ấy năm anh ôm trọn 1 mình và khi em đến anh đã có thể nói ra mọi thứ
Anh đã giúp em vượt qua nổi đau của mình để rồi vô tình anh lại chính là người làm em đau.
Anh có 1 ông bố nuôi .. người đã từng là cây đa cây đề mà anh kính nể và đáng để anh học tập.. ông bố ây từng dạy anh " luôn nghĩ đến điều tồi tệ nhất để khi điều ấy đến mình sẽ không bở ngở với nó" ... Anh luôn nhớ câu nói ấy và anh luôn chỉ làm được 3/4 câu nói ấy ..

Cám ơn em vì đã đến bên đời anh
Cám ơn em vì đã giúp anh dzám đối diện với quá khứ của mình
Cám ơn em vì đã giúp anh sống thật với cái tên của mình
Cám ơn em vì đã làm bx anh chỉ trong vài tuần ngắn
Cám ơn em vì đã cho anh cảm giác nhớ 1 ai đó
Cám ơn em vì đã cho anh hạnh phúc khi nhìn thấy nụ cười của 1 ai đó
Cám ơn em vì đã là người đồng hành cùng anh nhiều đêm dài không ngủ chỉ đơn giản là gỏ phím và những cuộc điện thoại
Cám ơn em vì đã đồng ý để anh là người lo lắng cho em
Cám ơn em vì đã làm trái tim khuyết tật này 1 lần nửa sống lại
Cám ơn em vì tất cả em biết không

Khoảng cách ơi mi tàn ác lắm
Khoảng cách ơi ta ước gì mi chết đi để ta được gần người ta yêu hơn lúc này
Khoảng cách ơi sao mi mãi là bức tường thành vững chắc mà ta không bao giờ đánh đổ được
Khoảng cách ơi xin hảy ngắn lại trong giây phút để ta có thể nắm tay người ấy và nói rằng "anh sẽ không bao giờ xa em nữa"
Khoảng cách ơi xin hảy nghe những gì ta muốn nói để một ngày khoảng cách sẽ bằng 0

Hảy gọi cho anh khi em đọc được những dòng này
Hảy gọi cho anh khi em khóc và cần người lắng nghe từng tiếng nấc nghẹn ngào ấy
Hảy gọi cho anh khi em cần 1 người yên lặng để lắng nghe tiếng lòng mình
Hảy gọi cho anh khi em cần 1 người làm em vui
Hảy gọi cho anh khi em cần 1 niềm tin

Vì anh viết những dòng này cho em người mà anh đã yêu và nhớ
Vì anh luôn lắng nghe và đếm từng giọt nước mắt em dù đó là lúc mà mọi người đã yên giấc
Vì anh là người hiểu rỏ em đang cần gì và hiểu được tiếng lòng của em
Vì những nụ cười của em chính là niềm hạnh phúc mà em đã và sẽ ban tặng cho anh
Vì anh sẽ cần em 1 người con gái vững niềm tin để cùng anh vượt qua khoảng cách ấy.

Có lẽ quá sớm để anh nói yêu em
Có lẽ cũng không quá sớm để anh nói nhớ em nhiều
Có lẽ khoảng cách kia sẽ lại cuốn em đi nhưng anh từng nói "em như 1 chiếc lá để rồi chỉ 1 cơn gió nhẹ cũng cuốn em đi ra khỏi đời anh"
Có lẽ thời gian sẽ giúp em hiểu được anh thật sự muốn được gần em đến mức nào
Có lẽ đây sẽ là người điều cuối cùng anh nói

Anh yêu em. Và sẽ hạnh phúc lắm nếu như 1 ngày nào đó tại topic này em hoán đổi chủ ngữ vị ngữ của cấu nói đó.

Hoden

Super V.I.P
mình là người hạnh phúc đầu tiên nha................ khai trương topic

thấy khó hiểu wá sợ bác tình bannick hay sao mà không thấy ai hết vậy>:)

saodoingoi142

Moderator
Cám ơn em vì đã đến bên đời anh
Cám ơn em vì đã giúp anh dzám đối diện với quá khứ của mình

mình là người hạnh phúc đầu tiên nha................ khai trương topic

thấy khó hiểu wá sợ bác tình bannick hay sao mà không thấy ai hết vậy>:)

Sau niềm hạnh phúc của Hoden thì tiếp đến là niềm hạnh phúc của mình nha!!! ;;)\-/ Thật tuyệt vời khi có em_Bà hoàng của anh!!!_Với anh em là tất cả vợ ơi!!!hic ;;)

TruongHan

Super V.I.P
Nhìn cái sơ đồ này thì không biết phải đi đường nào mới tới Hạnh Phúc Lầu nhỉ?

DreamLand

Hôm nay, chính thức chia tay Tình yêu, hơn một năm thử thách cho cả 2 đứa, bây giờ all chỉ là vô nghĩa. :-/
TP HCM bây giờ trời lúc nào cũng nắng nóng, tới hết tháng 4 lận ( oi^ giời ơi... chắc anh chít quá ^^i ) nên... sẽ không có mùa đông lạnh như Hà Nội, nên....em đừng kể với anh là em đang chui trong chăn ấm với một trái tim đang đau & lạnh cóng nha, ( "ke^. em") và.... trái tim anh cũng sẽ không lạnh như.... trong những bài thơ, bài hát những kẻ thất tình thường hay hát đâu .... hihihi :">
Rồi mùa mưa sẽ tới, và trời sẽ mưa nhiều lắm...
Ừ ! ... thì lúc ấy trời sẽ khóc thay anh .....còn anh sẽ ... -> :D :D :D
Anh sẽ giữ nước mắt khi anh có những niềm hạnh phúc. Đơn giản đó là biết em sẽ luôn cười, luôn hạnh phúc .... bye 4ever nì. :-h
Cảm giác bình thường sẽ tới.

Anh hứa sẽ không vào Topic Thất tình gì gì đó của Man TLG nữa :">
Anh hứa sẽ tự chăm sóc mình nhìu hơn, để đến lúc mập ú nù ra, 2 má núc ních để cho em véo :''> & om^ khoái hơn ^^! (Always Skeeping smile)
Cho hun một cái coi :* :''> :''> :''>
wist u hav a wonderfull lov lov :X
Nha.... bb em :) !!!

AnhPheCT

Thêm 1 chút hoa:

Xa Em một nửa hồn Anh chết.
Một nửa hồn kia hoá dại khờ.

HotelHoangMinh

Từ "Thất tình quán" chuyển sang "Hạnh phúc lầu". Hi vọng 01 ngày không xa sẽ có Topic "Giao bôi tửu", hihi:-?